Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kwa TANESCO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Profesa, Jul 28, 2011.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nimekutana na huu wimbo mzuri sana: Naona wanasiasa wasiukose tafadhali fuatilia:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwanja nimelikubali, sasa TANESCO wameshausikia huo wimbo maana wanawaogopa wazungu.
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanesco usikate umeme leo usiku mpenzi wangu anakuja...nice vocal.... Anaimba vizuri mtoto wa watu...
     
  4. D

    Danniair JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanesco acheni kutuibia kupitia rental charges za mita au LUKU boxes. kwani hamtupi bure tunaziniunua na uuzaji wa umeme ndo biashara yenu. Mbona ninyi mkiibiwa kidogo tu mnapaza sauti hadi mbinguni. Hamjui kuwa nanyi ni wezi? Umeniuzia LUKU box kwa nini unanikata pesa kila mwezi ukidai kuwa ni rental charges?
     
  5. O

    Olive Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Please tanesco musi2katie stima leo,kwani nina mazungumzo na mkubwa wenu.
     
Loading...