Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kwa Regia Mtema huko uliko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EMT, Apr 4, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu amepost kwenye wall ya Marehemu Regia Mtema (RIP) Facebook: "Nakupa taarifa sasa Joshua Nassari amekuwa mbunge mteule wa Arumeru Mashariki..." Imeniuma kweli. Very touching.
     
  2. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna ubaya mbona watu wanaandika "nyaraka" kutoka kuzimu Nyerere akiongea na watanzania na wengine wanatuma nyaraka hukohuko kumjulisha kinachoendelea. Hivyo ni vijimambo tu vya kawaida.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wengine wanaamini roho zao husikia hata huko waliko.
     
  4. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni kama kueka aloe vela kwenye asali......tunashangilia ushindi halafu mtu anagusia kidonda cha mioyo ya wengi!!
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nani kasema Regia amefariki?
    Hapana,hajafariki,maana fikra zake zi hai hata leo!
    Bado nikisoma maandiko yake,najifunza mengi!
    Long live Regia...
    U will never die!
     
  6. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ili mradi tu mtafute sababu ya kumtaja ! Kitabu mnatoa lini (cha maisha yake ya shule na mchakato wa kuteuliwa) ?
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2013
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nami napenda kumpa taarifa za yanayojiri huko ifoza!
     
Loading...