Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kwa Rais (Picha)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 4, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 4, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Wazee wa iliyokuwa Jumuiya ya Afrika ya Mashariki wakidai mafao yao Ikulu leo. (picha kwa hisani ya Michuzi)

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. D

    Darwin JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hao wazee wa watu wapeni chao wakapumzike ili haya mambo ya ufisadi yasiwajie vichwani mwao tukakosa baraka zao, kwanza watu wenyewe sasa wameshafikia magharibi, mnataka wafe halafu hizo hela zao mzipeleke wapi?

    Wanafunzi waandamane
    Wazee waandamane
    Juzi walimu walipanda malori kuja Dar kudai mishahara yao
    Aliyebakia ni nani?.

    Mungu wabariki watanzania wote.
     
  3. M

    Masatu JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Very strong....
     
  4. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2008
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mpaka mbwa,paka,kuku,simbilisi,mbuzi ngo'mbe na hata nguruwe, pia ,Simba, nyani, nyumbu pundamilia tembo twiga ngiri bila kuwasahau nyati na fisi kutoka Mikumi na Serous waandamane ndiyo serikali ya CCM walau itashtuka kidogo.
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280

    Unafikiri wazee kama hawa wataipigia kura CCM? , hapa nguvu ndogo tu ya vyama vya upinzani inahitajika kuwang'oa CCM ikulu. Mnachotakiwa vyama vya upinzani ni kuwatumia hawa wazee wawaelimishe wazee wenzao, wanafunzi walioandamana kuwaelimisha wanafunzi wenzao,Walimu na waliopanda malori kufuata mishahara Dar, wakawaelimishe wafanyakazi wengine.Wagonjwa hospitali za mwananyamala na Temeke wakawaeleze wananchi hali za hospitali.Nasema mtumieni Dr.Mvungi wa mlimani-Udsm Aleze watu ukiwa mnafiki kwenye siasa, unapata adhabu ya kupigwa mawe kifuani. Yaani tumieni kila kilicho karibu na wewe ili mradi tuingize mawazo mapya ikulu...,ila zisiwe nguvu za silaha za moto, wala zile za giza.Sera safi, plan za mbali na kujitoa. Huku mkidhamiria na mkiwa na mfano kuwa maneno matupu kama nguvu mpya, kasi mpya hali mpya.... imeshindwa KIKWETE HANA NGUVU TENA KUTAMKA Haya maneno., ATAMKE WAPI?
     
  6. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    msijidanganye ndugu
    hawa wanaitwa pale diamond jubilee, utawaona wote na mashart ya kijani hawa
    sio wazee wa Tanzania ndugu yangu, hawa wa Tanzania wao CCM ni kila kitu, sasa wacha waipate kidogo
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280

    Kweli acha waone utamu wa CCM.

    Waberoya.
     
  8. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    AMA KWELI UJAMAA NI UNYAMA ULIYA-EPA-ISHA MAFAO YETU..........

    Thats Deep!
     
  9. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    watanzania hasa wazee wa vijijini ni wanafiki sana, wakirudi vijijini wanaanza kuhongwa mbege, ulanzi, nk wanavaa mashati ya kijani na kufungiwa mahali ili kumpigia kura fala mmoja, hawa hawa ndo walikuwa wanamsimika lowasa juzi huko monduli, ni hawa hawa ndo wanaandamana kusifia hotuba feki ya jk
     
  10. K

    Koba JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ..hivi jamani East Africa community imeisha karibu miaka 30 na hawa wazee bado hawajalipwa chao? hebu wawe na huruma kidogo hizi dhuluma hazifai kwa hawa maskini,wapeni haki yao tuu this is too much...30 yrs?
     
  11. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2008
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Hawa wazee hawako serious. Just imagine wanapanga move ya kwenda kumuona Rais ili waeleze kinachowasibu, anakuja Kandoro na Kova kuwapa bla! bla! zao kisha wanaridhika na kuondoka. Jaribu kufikiri Kandoro au Kova ana nini cha kufanya juu ya matatizo yanayohusu mafao yao. Hivi kweli Kandoro au Kova ndio wataenda Ikulu kumweleza Mh. awalipe hayo mafao?, kama wanaridhika na uongo wa watu hao, b'se they can't intervene any how, they are just politicians, who will manage to convince them that CCM has its hand on their problems and they need someone to chop it out.
     
  12. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Una maana gani? Hawa wazee walikuwepo hapo Ikulu jana mchana.

    Wazee wanaweka historia; mpaka kieleweke! Mimi nawapa thumbs up [media]http://www.jamiiforums.com/images/icons/icon14.gif[/media]


    .
     
  13. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hawa wote wengi wao ni wanaCCM na walipigia kura CCM....cha moto watakiona
     
  14. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2008
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Waacheni wakome, hawahawa ndo huwa wanasema CCM imewalea tokea TANU. Sasa joto ya jiwe waione.
     
  15. C

    Chief JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2008
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Taifa linalonyanyapaa wazee ni taifa lililolaanika.
     
  16. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2008
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    I mean they must evaluate the status of those trying/pretending to attend their problem or negotiate ways of tackling their issue. Tatizo lao haliwezi kutatuliwa na watu kama akina Kova na Kandoro, kwa ushauri wangu naona hao wazee wangewatimua ili Ikulu ione jinsi walivyoweka dhamira ya dhati badala ya kuafiki ngonjera zao.
     
  17. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanataka wafe ili zikose wenyewe kisha baadae wazi-EPA-ishe. si ndio kamchezo kao!!? Hukumbuki walichozifanye zile za BOT??!
     
  18. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Koba angalia maneno yako!
    Kwani nani zinamfaa?!!

    Ikishakuwa dhuluma haimfai mtu. Awe tajiri au maskini, mzee au kijana, mweupe au mweusi,.............

    Nadhani unaelewa ninachomaanisha hapa.
     
  19. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    According to the dataz, Muungwana safarini kurudi tena huko huko Ma-US, yaani NY I mean this is incredible!

    Si amerudi majuzi tu kutoka DC?
     
Loading...