Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kwa Rais Kikwete na Spika Makinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paparazi Muwazi, Nov 7, 2011.

  1. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimepokea SMS hii hivi punde “ Wazalendo wenzetu wanakesha NMC kudai haki, tujiunge nao kwa kumtaka Rais Kikwete 0754777777/0754777775 na Spika Makinda 0754/0784465226: Lema aachiwe, uchaguzi wa umeya Arusha urudiwe, mafisadi wa EPA/Richmond/Dowans wakamatwe, muswada mbovu wa sheria ya katiba uondolewe, mpango wa dharura wa kupunguza gharama za maisha upitishwe. Nchi ni yetu sote, sambaza ujumbe kwa wengine”
    Hivi kuna mwenye namba ya simu au ya barua pepe ya balozi wa Uingereza Tanzania au ya Mtoto wa Mfalme na ujumbe wake unaondelea kufurahia tafrija ikulu hivi sasa?
     
  2. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is Tz bhana nchi yenye Mikasa ya kila aina.Thx Mkuu
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,439
    Trophy Points: 280
    Nishatuma kwa watu 50 mpaka sasa!
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siyoni sababu ya kufanya hivyo wakati natambua kabisa kwamba kila mtu ana malengo yake katika ghasia hizo na istoshe ni kuvunja sheria za nchi. SLAA lazima afanye huo upuuzi ili apate kuendelea kula mil.12 kwa mwezi, MBOWE lazima afanye hivyo ili baadaye madeni yanayokidai Chama yalipwe na vilevile kuwahadaa wanachama kwamba anaweza kuliko ZITTO ili aendelee kula, LEMA maskini wangu yeye anatumiwa kama chambo tu ili Chama kiendelee kupata mvuto wa kinafiki. Sasa mimi nisambaze ujumbe huo wa chuki kwa faida gani?
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    sambaza kwa kutumia masaburi yako
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hizo ndio namba za JK, sas ukumtumia watukamata kama Liumba bure
     
Loading...