Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kwa Nape na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Feb 22, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huu ni ujumbe alio uandika mwenyekiti wa CDM Arusha kwenda kwa nape,......
    Kuna haja ya kuwepo kwa tambo zote hizi hadi za kuoneshana mabavu ya
    jinsi mnavo weza kupigana?


     
  2. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Heading Yake ungeweka Ujumbe wa Mwigamba kwa Nape na CCM, vinginevyo wengi wanaupita wakidhania ni thread za kumshauri tu nape n.k. Ni ujumbe wenye changamoto, kwani huu mpambano ni kama pambano la boxing ambapo pande zote mbili huwa zinatoa kauli za ushindi. Tusubiri dakika 90, vinginevyo kila la kheri kwa wagombea wote, hasa ikizingatiwa kuwa siasa za uchaguzi sio ugomvi bali ni ushindani tu wa hoja na kuuza sera.
     
  3. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    CCM the ridiculous....

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,534
    Likes Received: 2,534
    Trophy Points: 280
    Hii ni political psychological war if not torture, ni ujumbe wa kuonya, kutahadharisha, kukumbusha, kutisha, naweza kusema ni ujumbe mahsusi uliolengwa si kwa Nape bali kwa CCM nzima na vyombo vyake vya dola kuwa CCM wasitegemee mtelemko kwa jimbo la Arumeru Mashariki na vyombo vya dola vijiandae kutenda haki.

    Nimependa aliposema kwa Arusha CHADEMA NI CHADEMA na CCM NI CHADEMA

    Ni kweli kwa Arusha Chadema iko juu iko hadi ndani ya CCM, UVCCM unaweza kumuona mtu kavaa Tshet ya kijani ukadhani ni CCM, ndio maana CCM wameanza kuingiwa hofu na kumgwaya kamanda Lema wanajua alivyoijenga Arusha. Hongera kamanda (Mwigamba), najua walengwa wamekuelewa unasema nini hakuna kulala.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongera kwa makala nzuri
     
Loading...