Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kwa Mh. JJ Mnyika and JF Members

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPadmire, Jun 30, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    TATIZO LA NISHATI TANZANIA.

    Mgao wa Umeme

    Pia Mafuta ya Taa sasa yamepandishwa bei.

    Maana yake watu wa mjini wanaumia na sasa hata wa vijijini wataumia sana. Pia Shule za kata, wanafunzi watasomaje? Prepo !!!

    MAPENDEKEZO: Mh Mnyika- Natumaini utazungumzia hili kama wewe ndio waziri Kivuli wa Nishati na Madini wa Chadema.

    Solar Power itumike.

    Kwanini hela za nyongeza ya mafuta taa zisiende kama ruzuku kwa Solar panels????

    Kwa nini serikali isiondoe kodi kwenye solar panels???

    By This way, I think pia tutaepuka uchafuzi wa mazingira. Maana yake Hata waziri kivuli Mazingira wa CHADEMA anaweza kuzungumzia hilo katika budget mbadala.

    Note: Siwafundishi kazi, bali ni tu ni maoni
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Utakuwa umetumwa na wauza mafuta, ili waendele kuchakachua na kutuharibia magari yetu!!!
     
  3. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Mimi nilidhani Mnyika ni waziri kivuli wa katiba,maana ameikariri kichwani,kazi kubishana mambo ya vipengele na pinda....umeme na nishati wala hataji.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna mbunge yeyote anayeingia JF anatembelea jukwaa la Teknolojia.? kuna siku niliwa pm wabunge wote wa chama cha magamba na CDm kuwapa ushauri fulani lakini naona wote wako busy au hawakuelewa nilichopendekeza.

    Inawezekana kweli kuna maoni ukitoa wanaona wanafundishwa kazi.
     
  5. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Ndugu Watu, sidhani kama Solar power sikiwa bei rahisi na hata wananchi wa vijijini wakaweza kununua itakuwa ni kuchakachua mafuta!!!??

    Naomba Ndugu Watu, ufafanue zaidi.
     
  6. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    You are right. Kwa maana serikali hii ya CCM melala usingizi wa pono na haifanyi lolote la maana mpaka CHADEMA waseme.
    Mimi pia naunga mkono pendekezo la kuwahimiza CHADEMA kupeleka agenda hiyo.
    Haiingii akilini kuwasikia vibaka hawa wakijigamba eti uchumi unakua kwa asilimia saba wakati nchi nzima ikiwa kwenye giza totoro, watoto wetu wanakaa chini - hawana madawati, na zipo shule zilizoezekwa nyasi hadi leo, shule hazina waalimu na wachache waliopo hawalipwi vyema. Kwa upande mwingine wenyewe wanajilipa posho ambayo kwa siku moja ni kubwa zaidi hata ya mshahara wa mwalimu wa mwezi mzima, wanaendesha magari ya fahari, na kusafiri bila kukoma; utadhani Sindbad!

     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    utamsikia mama akisema 'Mnyika kaa chini uko nje ya mada'...........................' ccm imeifanya nchi kuwa ngumu sana au ndo jehanamu kuko hivi, sijui
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wazo ni kupigwa bakora kila mbunge kwa sababu ya kujipendelea ndo hali itakuwa angalau..
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nini msimamo wa Chadema kwenye nishati?
     
Loading...