Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kwa mashabiki wa Yanga

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Mar 16, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Kutokana na dalili za TFF zilizoonekana wazi kuzibeba timu za simba na Azam,na kutuharibia soka letu tunapenda kuwataarifu mashabiki wa Yanga kutoiunga mkono timu ya Taifa starz kwa namna yoyote ile na zaidi ya hapo mnaombwa kujitokeza katika mechi za taifa starz na kuwashangilia wageni mwanzo mwisho hadi kuzimia uwanjani huku tukiwa tumevaa jezi zetu za njano kupinga adhabu za kiuonevu nawaliostahili adhabu kupewa adhabu kubwa kupindukia. kwa kuanzia tutaanza na mechi ya simba na wa algeria.katika mechi hiyo tunatakiwa kujitokeza na kuwashangilia wageni kuliko ile ya simba dhidi ya tp mazembe.Na hata Azama ikifuzu mechi za kimataifa .Pia wanayanga tunatangaza rasmi bifu na jopo la michezo la cloudz ambao ni wanachama wa Simba kutokana na kuwa vinara wa kampeni ya kufungiwa wachezaji wetu .mpango huu unaitwa SOKA ANTIVIRUS
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ndio maana naamini soka la Tanzania litakua siku Simba na Yanga zitakapopoteza influence yao
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    soka litakua kwa kutokuhonga marefa na kufanya vtuo vya habari matawi ya timu fulani huku waandishi wakitoa koments kishabiki i.e watangazaji wa michezo wa clouds wanapogeuza simba kuwa THT yao
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duuuuuuuuuuuuuu, Soka AntiVirus...??????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1111

    mi yangu macho
     
  5. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    dah hii kalii yangu macho
     
Loading...