Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe Kwa Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Mar 26, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    1. Simama

    [mp3]http://www.jambovideos.com/bongos/08-04-08/Simama.mp3[/mp3]

    2. Nikipata Nauli - Mrisho Mpoto

    [mp3]http://www.jambovideos.com/bongos/NikipataNauli.mp3[/mp3]

    3. All we need Africa

    [mp3]http://www.jambovideos.com/Zilipendwa/All%20we%20need%20Africa.mp3[/mp3]
     
  2. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Many social movements and social transformation processes have always use music as a tool for social change. It is not only as a means of capturing struggles into words, rather it is about connecting of different people of different back grounds to be motivated and connected to the struggle. Starting from liberation struggles, there were all different songs for freedom, when we obtain independence tulimba "niko kilimani naranda, naongojea pijo kupanda, mwalimu nyerere kasema vijana fungeni mikanda."

    SOngs are powerful, big up for singers and song writes who see social oppression and want to awaken citizens minds. Those songs should have more airtime, and different groups should use them in they are activities
     
  3. G

    Geeque JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kuna hii nyimbo moja kutoka kwa Mrisho Mpoto akiwa na Banana ambayo inaelezea hali halisi ya Tanzania na jinsi uongozi wake ulivyo mbovu. Bonyeza hapo chini usikilize

    [mp3]http://www.jambovideos.com/bongos/NikipataNauli.mp3[/mp3]
     
  4. O

    Ogah JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mazee........message bomba sana kwa Mjomba JK.....hawakawii kupiga marufuku hili songi......aisee.......
     
  5. K

    Kafara JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ujumbe mzito.
    natumai mjomba atausikia
    au ndo anangoja mpwae apate nauli.
     
  6. G

    Geeque JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mazee mwenyewe si unajua mambo yalivyo Bongo, yaani wala sitoshangaa.

    Kafara,
    Huyo mpwae labda aamue kutembea kwa miguu maana hali ni ngumu na kuipata nauli ni kazi kubwa.
     
  7. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2009
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Hii hii Walie tu,

    watapiga marufuku wap Afrika i Utube?

    Tena sasa hivi wanaweka ule mtandao wa nyoka yule wa kioo(Fiberoptic cable) watajaza.

    Hili kundi la vijana wanaopiga Rap music ni Bomu la machozi kwa CCM.

    Leo hii wengi wanaimba kufurahisha nyoyo zao, tukiwapa chachu( hamira au baking powder) waimbe siasa za kuichambua CCM na serikali yake, CCM wenyewe watapiga nyundo sigara zao na kukoma kufuka mosh;i katika maana kwamba moto wao utazimaka milele.
     
  8. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mwizi wa kuku si mwizi mpaka akamatwe na mchuzi mkuku anakula....
     
  9. Mnyisunura

    Mnyisunura Member

    #9
    Apr 4, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ahsante huu wimbo noma! I wish Mwanawani ausikilize kwani umemuanika!
     
  10. G

    Geeque JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Anaweza kuusikiliza huu wimbo lakini akajifanya haelewi maana yake.
     
  11. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ujumbe umefika, saa hizi mjomba atakuwa keshavaa headphone zake anaburudika tu. Well done wote walioshiriki kwenye utunzi huu.
     
  12. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sanaa nzuri mnoo!! straight to the point, Mr politician labda iliwachanganya, hii ina mpaka mifano live!! Mjomba asiposikia hii sipati picha atasikia nini. Go mpoto!! go banana!!
     
  13. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kirusi kimeshawekwa na TISS tumesindwa kuona
     
  14. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nafikiri huyu mjomba anajua sana kufikisha message kwa njia hii naomba mwenye wimbo wake wa Salamu kwa Mojmba ambao aliimba wakati kikwete anaingia madarakani.

    Alimpa ujumbe mzito sana kama angefuatilia maneno yaliyomo humo asingefikisha nchi katika hali hii
     
  15. M

    Mkandara Verified User

    #15
    Apr 4, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Geeque,
    Mkuu sikuwezi, Mjomba kweli inabidi asukumiwe kimondo hiki..
    Well, nimechungulia tu nasubiri final four unajua tena, ndio habari ya leo..
     
  16. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa yupo juu sana, yaani katika fasihi simulizi nafikiri huyu jamaa atakuwa ni miongoni mwa wasanii wachache sana bongo ambao kila nikisikia nyimbo zao huwa napata ujumbe mzuri sana.

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=aiuEmI2i2rw"]Youtube-Nikipata Nauli[/ame]
     
  17. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ya imetulia. Lakini kama ni ushauri au ujumbe kila siku anapata. anyway labda kwakuwa ujumbe huu niwakimziki labda utamuingia zaidi
     
  18. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #18
    Apr 5, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....natania tu mjomba....
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Apr 5, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    duh.. sijatoa machozi siku nyingi; hii imeniliza kwani imegusa kabisa hisia zangu. Itabidi na mimi nimuandikie barua mjomba. Sasa sijui ni yupi yule wa Ulaya au huyu wa wakijijini.
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao sasa ni wajomba... waandikie wote
     
Loading...