Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kutoka Zanzibar

Discussion in 'Jamii Photos' started by MrFroasty, Jan 31, 2010.

  1. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 280
    Du!

    .....Ni Hasidi wa WAWAZANZIBA

    Nilidhani kule ndio kiswahili 'sanifu' kilipoanzia

    BTW, hayo yalikuwa maandamano ya nini hasa?
     
  3. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tupe hicho kiswahili chako wewe utasema vipi badala ya neno "hasidi".

    P:S
    **Maandamano ya kuunga mkono maridhiano baina ya CUF na CCM katika jitihada za kuleta amani visiwani Zanzibar
     
  4. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah hizi siasa za kwetu......we haya tu..
     
Loading...