Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kutoka kwa Dk Slaa:

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Negotiator, Sep 24, 2010.

  1. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watanzania wameshakubali kufanya mabadiliko makubwa. Rais Jakaya Kikwete ajiandae kuaga Ikulu, astaafu baada ya mika mitano ambayo haikuleta matumaini yaliyotarajiwa. Serikali isitumie mabavu kuumiza wananchi wanaotaka mabadiliko. Isimwage damu kwa ajili ya maslahi binafsi ya wanaotafuta madaraka au wanaongÂ’angÂ’ania madaraka.
    Rais Kikwete asiviingize vyombo vya ulinzi katika dhuluma inayoweza kusababisha damu ya Watanzania kumwagika kwa ajili ya madaraka ya wachache.

    Sourrce; Utakapojua Hujui Ndipo Utakapojua
     
  2. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu umesahau kuwakumbusha wote wanaotaka mabadiliko kuchangia hiyo process, tuachane na mamabo ya ccm kuwadanganya wananchi kuwa tunao wajomba somewhere wa kubeba mizigo yetu. Wapatie na namba za kuchangia na kuwafahamisha umuhimu wake ili kukamilisha kiporo kilichobaki
     
Loading...