Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

**Ujumbe kutoka JF au ni virus threat?**

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIMING, Sep 26, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    MOds na admins, nimekuta ujumbe ufuatao wakati nasoma baadhi ya info humu ndani [copied as it was]

    Please advice
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    MOds na admins, nimekuta ujumbe ufuatao wakati nasoma baadhi ya info humu ndani [copied as it was]
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hiyo Kiswahili kama ya Kenya....mmhh mimi nimeiogopa.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa watakuwa wa kule kule ukweni maana wamesha tutumia Raila Odinga Virus
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Unajua wiki kadhaa sasa kajamaa kangu ka voda kamekuwa kanajiconnect na ku-disconnect, sasa na baada ya kuona hivi leo nimeanza kuogopa

    I hope siyo mbaya sana
     
  6. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Leo nimepata e mail inayoonesha inatoka kwa webmaster wa jamiiforums ambayo ina utata,Admin naomba msaada kwenye hili! Check picture
    Inasema hivi..

    Isijekuwa tayari watu washaanza kuchukua advantages


     

    Attached Files:

  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua ilipo tokea tu nikawasiliana na Melo fasta akaweka sawa mambo hata mm niliogopa sana nikajua duh tutaanza kuliwa nini? Lakini Melo kamaliza kwikwi yote.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks mkuu, ila MAx nae ni kamanda wa kufa mtu!!! sijui analala sa ngapi!!
     
  9. BabaBabuu

    BabaBabuu Member

    #9
    Sep 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    sorry guys huo ujumbe nilitumiwa mimi kwenye gmail yangu kutoka webmaster@jamiiforums.com, ikiwa na subject JAMII FORUMS PLEASE HELP US ikiambatana na hayo maelezo ya kuanzia kwenye hiyo link. nilikua nam-PM maxence ili anifafanulie kidogo kwa kumpa hiyo email kama ilivyo ndo yakatokea hayo matatizo
    samahani wakuu kwa usumbufu uliojitokeza
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu mi naona kama Mungu angekuwa anasema tumpigie kura mtu mwama basi Max angeongoza lakini kuna watu wana enjoy humu hawajui Max ni nani. Mungu amzidishie Max anafanya kazi kubwa na ngumu ya kujitolea watu tupate habari hii kwa MTZ wa kawaida ni ngumu kupata.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa, JF ni source ya kila jambo kwa mtanzania wa kawaida... kuanzia siasa, uchumi, intelligencia, michezo, udaku, mapenzi, mambo ya kikubwa na kadhalika

    Thanks mods na admin kwa kurekebisha kipanzi kilichoingia
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana mkuu,

    Ilinitisha sana hadi nikaamua kulikimbia jamvi haraka sana. Nashukuru sana mod na wenzake kwa kuturudisha tena hewani. Nilishaanza kuogopa kuwa ka-inzi kamapigwa ambush na makachero wa mafisadi. Long live JF, an indispensable partner!
     
  13. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Nakumbuka sikumoja alisema hivi:

    I see, ni mara ya kwanza naleta tatizo langu kwenu wakuu.

    Nina matatizo ambayo nahitaji ushauri wa haraka au wa kina ikiwezekana,.

    Najisikia uchovu wa hali ya juu... Najisikia kuacha kila aina ya kazi... Natamani kupumzika japo siku tatu tu niweze kurejea katika hali yangu ya kawaida.

    Ugumu:

    Nahitaji kuzima simu, kuwa mbali na pc kuwa mbali na familia yangu kabisa na kukaa alone kwa muda huo.

    Si rahisi kuwambia familia kuwa nawaacha kwa muda huo, nahisi watajisikia vibaya.

    Si rahisi kukaa mbali na JF, nikifanya hivyo nafsi inakuwa inanisuta all the times.

    Si rahisi kuwaacha kwenye mataa makampuni manne ambao wameniajiri na kazi zao kulala siku moja kwao wanaona kama ndo mwisho wa makampuni yao (ilhali kuna wataalam wengi lakini wananikomalia).

    Sina hamu na pesa zao hata kama wanasema wanavunja mkataba nami kwani mwili hauwezi kuvumilia hali niliyo nayo kwa sasa... Yani niko tayari kuacha na kupumzika liwalo na liwe.

    Mbaya zaidi:

    Nikiwa naendesha gari natamani kutokanyaga hata mafuta wala breki kwani nahisi vinanichosha mwili tu, nikiwa mbele kwenye foleni ya magari najikuta nimekuwa mwingi wa mawazo hata taa zikiruhusu nisipopigiwa kelele na wenzangu kushtukia inakuwa tatizo.

    Je, wakuu nifanye nini???



    Jamaa kweli kamanda maana hii haikuwa isue yakuwa fixed haraka kama ilivyofanywa, maana isue kama hii iliwahi kutokea mwananchi.com ilidumu kwa muda wakutosha.
     
  14. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    mkuu hata mimi nilikutana na hiyo ki2 ila sijajua nini kilitokea
     
  15. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni watu wameshachukuwa advantage hapo , hii post imewekzwa zaidi ya saa 3 hapa bila uongozi wa jf kuangalia wala moderator wa forum hii ya ict inaonyesha kuna kasoro hapa , forum inayotembelewa na watu wengi kama hii inatakiwa iwe na watu wa kutoa taarifa mapema kama hiyo imetumwa kwa watu zaidi ya 1000 inamaana kuna ambao watakuwa wameshalizwa kwa namna moja au nyingine
     
  16. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #16
    Sep 26, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wakuu najua kwa namna moja ama nyingine mmepata usumbufu wa takribani dakika 120 na ushee hivi kwa kukutana na ujumbe ambao huenda haukueleweka kwa wengi na ulikuwa si mzuri.

    Kuna mtu kajaribu kufanya alichofanya na kukifanikisha kwa muda mfupi huo amewatumia emails walio wengi na kuambatanisha link anayodai haina virus hata kama inaelekea ina virus. Ukweli link hiyo si salama kabisa!

    TAHADHARI: Usibonyeze link hiyo (DO NOT CLICK IT) kwani si salama. Haijatumwa na uongozi wa JF na wala hatuombi michango kwa njia ya barua pepe!

    Aidha, namshukuru mkuu Fidel80 kwa kunifahamisha juu ya kilichokuwa kinaendelea na kusababisha nigeuze gari haraka na kurudi ofisini kuchukua hatua haraka.

    Tunaomba endapo wanachama mnakumbana na jumbe ambazo hazieleweki tuwasiliane aidha kwa njia ya barua pepe ama kwa simu moja kwa moja ili hatua za haraka na za makusudi zichukuliwe kushughulikia tatizo.

    Tatizo hili limetatuliwa na tunaahidi kuhakikisha halitokei tena na kuomba ushirikiano wenu katika kutufahamisha juu ya matukio kama haya. Poleni kwa usumbufu uliojitokeza na nirudie kuwatahadharisha kutobonyeza links zozote zilizoambatana na email ya awali.

    Tutawaandikia email baadae lakini kwa uungwana tumeona ni vema kuwafahamisha kuwa tatizo tumeliona na kulichukulia hatua na kuwaomba radhi kwa usumbufu pia kuwahadharisha na kubonyeza link iliyoambatanishwa kwenye barua pepe hiyo.


    UJUMBE HUU UMENUKULIWA KUTOKA HAPA!
    THIS IS A COPY OF MESSAGE POSTED HERE!
     
    Last edited by a moderator: Sep 27, 2009
  17. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    I also got hii kitu! to me it appeared fake enough to be ignored!
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    duh! wakulu hata mi niliikimbia JF mida ya asubuhi manake ilikuwa nikigonga hivi hola nakutana na ujumbe, kwa uzoefu wangu nikajua hili changa la macho tu,,

    mkuu Fidel umefanya la maana kumwambia Max chap chap walau sasa libeneke linaendelea.

    Sasa ilikuwa kirusi ama ni nini?
     
  19. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani ni jamaa wanaojifunza kuhack websites....But thanks Max kwa kulitatua hilo tatizo
     
  20. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #20
    Sep 26, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Na mimi niliukuta ila sijaelewa maana yake!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...