Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kuhusu mionzi ni upotoshaji mkubwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OMUSILANGA, Apr 20, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu ! Ule ujumbe unao sambazwa kwenye mitandao ya simu kwa njia ya message kuwa ifikapo saa 6 usiku ni hatari kufungua simu si kweli,ni uongo na upotoshaji mkuu. Wananchi wanapaswa waupuuze. Hii ni taarifa ya Afisa habar- TCRC. : Source.- breakng newz- cloudz.
     
Loading...