Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ujumbe kuelekea uchaguzi- chagua ufisadi au chagua maendeleo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by August, Oct 29, 2010.

  1. A

    August JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,670
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    baada ya kampeni za takribani mwezi moja ndugu wa tanzania tuna pande mbili ambazo ni moja tu unayo weza kuchagua.
    upande wa kwanza ni kama unapenda ufisadi basi chama cha kukipigia kura unakijua
    unaombwa ukipigie ni utashi wako.
    ukiwa unapenda maendeleo chama cha kukipigia kura unakijua kipigie kura.
     
  2. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    true
     
Loading...