Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UJUMBE katika mavazi ya Waandishi waliomsindikiza MWANGOSI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GreenCity, Sep 6, 2012.

  1. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Nikiwa nafuatilia kipindi maalumu hapa IMTV, Nimeguswa sana na hisia za waombolezaji! Kwanza nimeona chama cha waandishi wa habari mko wa Iringa na Mbeya wakiwa wamevalia fulana zinazosomeka "DAUD MWANGOSI, AMEKUFA AKITETEA TAIFA" Sio siri nimeumia sana!
    Wakti huohuo, mchungaji aliyeuombea mwili wa marehemu Iringa, amesema "kamwe damu ya Mwangosi haitaenda bure" pia amewataka waandishi wenza waendelee kutoa habari bila woga ili nchi ipate mabadiliko!
    Katika muda wote huo, namuona mjane wa Mwangosi akiwa amekumbatia jeneza na kulipapasa kwa uchungu, da, eh mungu okoa Taifa hili!
    Pia naona na kuwasikia akina mama wakilia kwa saut zilizokwama kutokana na ku whip kwa muda mrefu!
    Sio siri, nimehisi mboni zangu zinaloa machozi.. .. .!
     
  2. M

    Mendelian Inheritanc Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R I P. Hakuna jambo lolote baya linaloweza kushindana na ukweli likashinda.
     
  3. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP mwangosi.
     
  4. a

    artorius JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti tume imeundwa ifanye kazi kwa mwezi mmoja,is our govt really serious?
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Tume ni moja ya kitega uchumi chao,ndio maana kila kitu kikitokea wanakimbilia kuunda tume zisizo zaa matunda,
    RIP MWANGOSI.
     
  6. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    RIP Mwangosi inasikitisha sana.
     
  7. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa polisi wanaujinga usio wa kawaida. Hata kama unatumwa na kiongozi kwenda kumwua raia unaejua hajafanya kosa ni kwa nini usipige hiyo silaha angani ukamwambia nilimkosakosa?
    Haya mauwaji yamemwumbua sana Kikwete na jeshi lake la polisi. Looo!
     
  8. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    JK hata kauli ya kinafiki ameshindwa kutoa,ujuwe jamaa si mtu mzuri kabisa,yani kama vile hata aliyeuwawa si mtanzania,let it alone the fact that ni mwandishi wahabari.
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu si JK kajiwekea utaratibu wa KUONGEA na wananchi kila mwisho wa mwezi. Huenda akaligusia hilo suala kwenye hotuba yake ya mwisho wa mwezi huu!
     
  10. MissM4C

    MissM4C JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 757
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kifo chako kime2musha watanzania, nao wameumbuka
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    O!yani hata salamu za kinafiki ama hata kastatement ka kusikitishwa na mauwaji ya mwandishi wa habari yasubiri hotuba ya mwisho wa mwezi?vipi kama angekuwa anaitoa hotuba hiyo kila baada ya miezi sita?tena si kuna wakati aliacha kuzitoa hizo hotuba?it just doesn't make no sense at all!Mbona kwenye misiba inayomsikitisha huwa anawahi fasta?
     
Loading...