Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujulisho...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Penny, May 26, 2010.

  1. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ...ndugu zangu wapendwa,

    Napenda kuwataarifu nilibahatika kupata mtoto wa kiume though he came early...but we are all doing fine and God is doing his wonders in our life. Asanteni kwa maombi yenu mliokuwa mkifahamu, na waliokuwa hawafahamu mzidi kuniombea pamoja na mtoto.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Kumbe maombi yangu hayakusikilizwa? Mi nilikuombea upate mapacha moja mrembo kama mama yake na jingine dume kopi raiti na baba yake.

    Hongera sana Penny.

    Kuolewa ni sheria na kuzaa ni majaliwa.
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera Penny, Mungu awajalie afya njema. Naomba kuwa baba wa ubatizo
     
  4. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haina shaka kabisa...ngoja ntaongea na baba watoto wangu! lol
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ...........Wow!!Hongera mpenzi Mungu akujalie umlee mtoto katika njia inayofaa.
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hongera mama mtoto, Mungu akukuzie.
     
Loading...