Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ujue mwezi wa nane-muhimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chief72, Aug 2, 2012.

  1. c

    chief72 JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwezi huu wa nane hautaisha utasikia kufukuzwa kazi kwa mtu au watu, hivyo basi nawa asa ndugu zngu kuchapa kazi kwa bidii na kuonyesha uaminifu na uadilifu, habar hizi utazipa ktk radio tv, magazeti au utasikia sehemu yako ya kazi
    angalizo; unaweza uka amini au usi amini
     
Loading...