Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujio wa tone radio-tz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Toneradio, Nov 17, 2011.

  1. T

    Toneradio Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    SASA HAUNA HAJA TENA YA KUJIULIZA UTAPATA WAPI BURUDANI YA NGUVU 24/7 BUREE... INAKUTANGAZIA KUTOKA TANZANIA NA KUSIKIKA DUNIA NZIMA NA NDIO RADIO PEKEE AMBAYO HAITUMII FREQUENCY..

    UKIWA KAZINI UKIWA SHULENI POPOTE PALE UNASIKILIZA. UNACHO TAKIWA NI EARPHONE AU MDUNDO MKUBWA WA SUB WOOFER KARIBUNI

    KUSIKILIZA LIVE BOFYA: www.toneradiotz.com
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hata niwe na cm
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sasa naamini hupati wasikilizaji, dalili hii si nzuri. Ni sawa na kwenda kwenye nyumba ya ibada ukiwa na swimming suit!
     
Loading...