Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ujio wa raisi barabara inatengenezwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chimpa100, Apr 30, 2012.

  1. chimpa100

    chimpa100 Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    niko kibosho jimbo la mbunge wa ccm siril chami barabara inajengwa kisa kuna ziara ya rais jk,2010 alikuja kufungua kituo cha polisi okaoni akahaidi barabara na mkandarasi akijitokeza na kuhaidi ingekamilika baada ya miezi sita alipoondoka mpaka sasa ndo wanamwaga vifusi hii ni halali kwel
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo si halali kabisa, chukuwa hatua za kisheria, au unaweza kususa na kulala barabarani ili wasiendelee na ujenzi.
     
  3. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    nimeona
     
  4. chimpa100

    chimpa100 Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamaa wanahangaika kwel afu akiondoka wanarudi zao kulala tena mpaka uchaguzi 15
     
  5. chimpa100

    chimpa100 Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    akija huyu mkandarasi lazima aumbuke
     
Loading...