Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujio wa Odinga: Vyombo vya habari kuonyesha ujasiri/unafiki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Nov 25, 2011.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Ujio wa Raila Odinga, utaonyesha aidha unafiki au ujasiri wa magazeti ambayo yaliwekewa pingamizi na mahakama kuandika chochote kuhusu Manji, yakiwamo Mwananchi, Citizen na Raia Mwema, ambayo yakiandika hata mazuri yake yatakua yanakiuka amri ya mahakama. Tusubiri tuone unafiki wao.

    Kesi zilizohusu magazeti hayo ni nyingi labda tukumbushane malalamiko yahusuyo kesi hizi kama tulivyoyanasa hapa mahakama kuu

     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Anakuja kama Waziri Mkuu wa Kenya (aliye escape impeachment) au kama raia wa kawaida tu toka kwa majirani zetu?!
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na ujio wake una umuhimu gani kwetu hasa?
     
Loading...