Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujio wa madaktar wapya fursa mpya kwa WATANZANIA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jul 1, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jana zilizagaa habar kuwa kuna madaktar wapya wataletwa,kama serikali ndo imefikiria hivyo,nahis ujio wa hao madaktar wapya utaleta ajira kwa kada mbalimbali za watanzania,kwanza wataalam wa lugha nao wataajiriwa,kama watakuja wahindi(basi wanaojua kihindi wataajiriwa kuwa wakalimani),madereva watapata ajira,maana sidhan kama hawa madaktar wapya watapanda daladala na kusimama kutokea wanapoish(let say mbagala) kwenda kazini,au kwa mikoani mfano dodoma kutoka chang'ombe kwenda general hospital,pia kwakua serikali haina nyumba,basi wenye nyumba (hata huku kwetu vingunguti) watajipatia pesa kwa kuwapangisha madaktar wa kutoka cuba na kwingineko,hivyo basi wenyenyumba watapata kipato,polisi nao wataongezeka kwa ajili ya kuwalinda madaktar wa kichina ambao inasemekana wataletwa,,,,,,
    NGOJA TUSUBIR HIYO PLAN B
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Afadhali waje, tupunguze kutoa rushwa!
     
  3. nyaucho

    nyaucho Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jomba ckubaliani na hayo mawazo yako kbsa coz unatakiwa uwe mzalendo, fikiria hawa madaktari wakibongo watafanya nn kama wataletwa madktar kuktoka nje kuja kuwa replace. pia hizo ela za kuwalipa hao madaktar pamoja na madereva, kuwapangishia nyumba, na hao wakalimani unaodai zingetosha kumaliza kero ya hawa madaktar waliogoma.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,559
    Likes Received: 2,063
    Trophy Points: 280
    Natamani ingekuwa Jan 2015!kueleekea uchaguzi......
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mdau umeuelewa uzi unavotiririka???hebu rudia
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    utatoa kwa wakalimani
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    utatoa kwa wakalimaniiii
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unanidhihirishia kua wepes wa kusahau????
     
  9. J

    John W. Mlacha Verified User

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Waliogoma itabidi wachangamkie hizo ajira zingine kama udereva ulinzi etc
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    madereva watatoka nit-mabiboooo
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,809
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280

    Ngoja mikarabati nyumba yangu niipangishe kwa dola!
     
  12. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    tunaojua kichina ngoja tuanze kujifua kuwa wakalimani,inaweza ikawa fursa kwa sababu tutawapangisha nyumba
     
  13. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Afadhali mkuu uliona hili. Naamini hao madaktari wakija pia tutapata huduma nzuri, bila nyodo, bila ubabaishaji kama ilivyo sasa. Ukitaka kuhakikisha ninayosema nenda Sewa Haji hata leo uongee/uwaulize wagonjwa wenyewe.
     
  14. C

    Chal Senior Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ujio wa madaktari wapya "kama wataletwa" utatoa sura mpya kabisa ya mgomo kwani na hao wapya watatangaza mgomo wao wakidai kuboreshewa vifaa vya kutolea tiba...kwani huko kwao mazingira ya kazi ni mazuri zaidi
     
  15. k

    kigogo2011 Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania wanateseka kwa sababu ya mgomo! ila walikuwa wanateseka zaidi bila mgomo kwa sababu mahospitalini hamna vifaa vya uchunguzi! wagonjwa wengi wanakufa bila hata ya kugundua tatizo/ugonjwa anaoumwa na pengine hata kama tatizo/ugonjwa ukijulikana dawa hamna! kwa hiyo ni taabu kweli kweli! hali kwenye sekta ya afya ni mbaya! heri yako ambaye haujawahi kuugua au kuuguza maana ungebeba bango na kuanza kuamdamana njiani!
    Jiulize tu kanda ya ziwa yenye population isiyopungua 10m, hamna mashine ya kuosha damu kwa wagonjwa wenye matatizo ya figo! ni wagonjwa wangapi wanakufa kila siku kwa kukosa hiyo huduma.
     
  16. D

    Doctorbeat Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PLAN B= zero
     
  17. D

    Doctorbeat Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Plan B = Zero result
     
Loading...