Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujio wa JK Arusha12/11/2011, wenyeji waapa hawatakanyaga pale Stadium! Kisa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Nov 10, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wakati natoka kibaruani jioni hii,mara ikapita gari la matangazo inayotokea upande wa magharibi yaani toka Sakina inakuja kuelekea Mianzini ikitangaza ujio wa JK jumamosi kama tajwa hapo juu. Kulikuwepo na jam kubwa na mara nikasikia watu pembezoni mwa barabara na hata abiria walikuwa kwenye jam barabarani wakimzomea mtoa matangazo kwenye lile gari,NAWANUKUU "utakaanaye pamoja na mafisadi wenziwe na kamwe hatatuona,kwani umesikia watoto wetu wanaugua surua? Kawape watoto wa mafisadi wenzako ama peleka kwa gamba mwenziwe pale Monduli,hautatuona,Unafikiri nachotufanyia ni nzuri leo mnatutega siyo hatutegeki tena kihivyo" Mwisho wa kunukuu! Nimejiuliza maswali kivyangu lakini majibu haijanitosha na ndiyo nikasema tushirikiane ktk hili la wenyeji kumkataa rais.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu kila halmashauri itatakiwa kutna wawakilishi,stadium itajaa tu!
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Sio arusha pekee wamemkataa Rombo wamepandisha bendera Kenya kabisa
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa hii nimeipenda!
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ina maana ile gari ya matangazo inapita halmashauri zote hapa Arusha na hata pembezoni?
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    watu lazma watajaa tu yaani watu watakodiwa kila kona wataletwa kwa mabasi na mafuso na kulipwa hela utanambia
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ngoja uone fuso za kutosha zikitoka ngarenanyuki na monduli na vijiji vingine vikileta watu. Utachoshangaa utaona wageni wengi mjini wamekolea green na njano.
    Sisi watoto wa town hatutimbi pale ng'o. Nikishampa mwanangu chanjo, chakula napata wapi?
    Aje amtoe Lema,
    aje Amkimbize OCD,
    amtoe Meya.
     
  8. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kaka wala huwa hawatoki mbali sana,kuna wa hapo ngarenaro km kawaida,na wengine watatoka Monduli,na km kutakuwa na mchere,ndo watajitokeza,kuja kusikiliza upupu wa rais wao!
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Aisee! Lakini Mi nina wasiwasi sana na Monduli kwa yule GAMBA SUGU na hakika anaweza malori hata kumi na green fashion.
     
  10. h

    hubby Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hamna alshabab hapo mwape tenda? natamani wangefanya mambo hapo
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,133
    Likes Received: 6,770
    Trophy Points: 280
    khaaaaaa!
    Huyu dingi
    anakazi
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Acha hiyo kwn hapa sina mbavu! Ha ha ha ha ha ha ha ha ha!! Mama yangu wanaweza wakawepo! Watafurahi wenyewe!
     
  13. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    au atleast wamtovuge macho mbaka akimbilie Sirte (msoga)
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nasikitika kuambiwa lile gari la tangazo kuhusu ujio wa Jk limezunguka karibia mji mzima mpk usiku mrefu na hata pembezoni kote kuhamasisha hili. Jamani jamani!!
     
  15. i411

    i411 JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    miye wakinilipa niende huko nitaendaa tuu nani ananamba yao niwambie miye weekiendi nipo free nikaone atown nimepamisi hiyo itakuwa ni maendeleo zaidi kwangu kuliko kuandamana bure
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Watajibeba na CCM yao,uwanja utajaa magmba yaliyokodiwa na kubebwa kwenye fuso utadhani ni ng'ombe huku yakivishwa fulana za kijani.
     
  17. g

    gwacha Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala hamkosei, wana wa CCM tutakuwepo tena kwa wingi nyie bwabwajeni tu but we will be their kama nyie mnavyo kusanyika nje ya mahakama.
     
  18. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anakuja kufanya nini huyo kilaza hapo arusha
     
  19. i411

    i411 JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nadhani anabadilisha hali ya hewa yeye si dokta anaweza kujipa prescription ya kubadilisha hali ya hewa kila wiki ndo maana anasafiri safiri kila wiki
     
  20. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ikibidi watasombwa kwa malori na mabasi kutoka hata Tanga.
     
Loading...