Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujio wa CCJ: Yote unayotaka kujua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaitaba, Feb 9, 2010.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti na katibu wa CCJ, leo walikuwa wageni wa WAPO redio ktk kipindi cha meza ya busara, nilicho kipata kutoka kwao, zaidi ya kunipotezea muda wa kuwasikiliza, ni kubaini udhaifu mkubwa wa kujieleza na kujibu maswali ya wasikilizaji na mtangazaji,

    Baadhi maswali yalikuwa hivi;

    -Ni kwa nini umeanzisha hiki chama? akashindwa kujibu,
    -Vyama viko 18 umeona dosari gani ktk vyama hivyo? akajibu hakuna dosari ila CCM inafanya vizuri na vyama vingine siwezi kuvisemea
    -mmeanzisha ccj mko wangapi, jibu tuko wawili tu,
    -ofisi zenu ziko wapi, akajibu ni siri yetu
    nk

    Kutokana na majibu hayo na udhaifu wa kujieleza, msikilizaji mmoja amesema kuwa hao wametumwa kujitokeza kwa niaba ya wengine ndio maana hata kujieleza wanashindwa, pia vyama vyote majina yao ni ya kiingeleza ispokuwa CCM na CCJ, alipoulizwa kuna siri gani ktk hili hakuweza kutoa jibu la moja kwa moja.

    Ktk
    haya yote CCJ tunaoinaje sisi?
     
  2. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msajili wa vyama vya Siasa alishasema kwamba CCJ is a hoax na wenyewe wameshathibitisha kwamba chama chao ni cha watu wawili tu. Why waste time discussing chama hewa?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    chama hewa kingewakosesha usingizi CCM!! kwani chama kinaanzishwaga na watu wangapi?
     
  4. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,340
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Inaeleweka fika kuwa hawa jamaa[viongozi wa muda ccj] wana front wazee ambao hawataki kujitokeza sasa ila wakati wa mchakato wakitupwa nje wawe na alternative option[opportunists wa siasa
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    CHADEMA, SAU, Demokrasia Makini ( Late Prof Shayo) n.k
     
  6. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna umuhimu wa kukisajili chama hiki?, yaani hawataki hata kutaja sera zao, walipoulizwa hilo wamesema kuwa ni kupanua wigo wa demokrasia tu,
     
  7. R

    Realist Member

    #7
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sera zao zilielezwa kama unafuatilia hata Raia Mwema waliweka kwa ufupi sera zao.
     
  8. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mpaka sasa hivi, naamini CCJ walichopatia ni jina la chama tu... wala hakuna zaidi ya hapo!!! I will remain to be corrected now and 4rever!
     
  9. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hebu tuambie sera moja tu ya PONA kama unaijua
     
  10. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #10
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    hiki chama ni chama cha mamluki nikweli kuna vigogo ila hawataki kujitokeza kutokana na usalama wao watakapo ng'atuka ccm, kama wanabisha wajitokeze, hii nikutokana na m/kiti wao kujichanganya alipokuwa anahujiwa na stationmoja hivi hapa jiji dar
     
  11. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I will do
     
  12. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Uchuro mtupu!
     
  13. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna siri bongo jamani? hao wakubwa akina nani? kama hawajulikani simply hiki chama ni cha freemasons!
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Feb 9, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    HIvi kwanini CCJ inawaumiza kichwa sana? wapeni usajili wa kudumu muone kama ni a hoax!! gademu!
     
  15. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa jambo jema ikiwa wapambanaji wa CCJ baada ya kujiengua kutoka CCM wakashirikiana katika uchaguzi 2010 ili kupata wabunge wengi. Washirikiane katika kampeni nchi nzima. Pia waachiane majimbo pale ambapo upande mmoja unanguvu kuliko mwingine. Kwa hiyo nina wahimiza wabunge wote wa CCM wanaotaka maendeleo katika nchi yetu waondoke CCM, waingie CCJ na kisha waimarishe kambi ya upinzani
     
  16. G

    Godwine JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wasisahau na kuwashirikisha jeshi la polisi na la wananchi litawasaidia sana, wawe huru
     
  17. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #17
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu kuimarisha upinzani si swala la kwenda CCJ peke yake, kwani hata mimi na wewe hatuju hiyo CCJ itakuwaje mbele ya safari, cha msingi ni kwa wanachama wa CCM wenye uchungu na Nchi hii, wenye nia ya kuletea mabadiliko, wenye msimamo Chanya kwenye rasimali za nchi hii wanatakiwa KUONDOKA CCM na kwenda Upinzani ili kuindoa CCM madarakani haraka na upesi iwezekanavyo kwani wamesibitisha kufilisika, Kiitikadi, hawana Uzalendo, hawana uchungu na Nchi hii na rasirimali zake.

    Imefikia wakati si swala la kutaka bali ni lazima CCM waondoke.
     
  18. Ninja

    Ninja Senior Member

    #18
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ingefaa zaidi kama wangetumia upepo uliopo sasa kufanya merger.
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndoto za mchana.

    Hamna lolote litakalopatikana la maana ikiwa watu wataegemea kwenye hivi vyama vya siasa ambavyo vingi vinasukumwa na kuendeshwa kwa ubinafsi, umafioso, visasi plus many other wrong reasons. It is time to give up the current system people..don't waste ur time on something which has already proved failure.
     
  20. M

    Mchili JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Cha msingi vyama vijitahidi kunadi sera zao na kuonyesha picha nzuri kwa wananchi. Huu ushirikiano wa vyama vyenye sera tofauti ni usanii sawa na wapambanaji walioko ndani ya CCM.
     
Loading...