Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujio wa Beckham na Bono Tanzania TTB fanyeni kweli.

Discussion in 'Sports' started by Kevo, Jun 23, 2008.

  1. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu sasa Tanzania Tourist Board (TTB)wamekuwa kichwa cha mwendawazimu.Ila kwa hili jamani fanyeni kweli maana wamemuignore Kelly Rowland ila fanyeni hima watu huko majuu wazidi kuifahamu Tz.
    Tusijulikane kwa ufisadi pekee hata kwa tourist attractions.
     
Loading...