Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujio mpya!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ijuganyondo, Jan 15, 2011.

  1. I

    Ijuganyondo Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello boyz&galz,ladiez&gentz,mumiez&dadiez asalaam aleykum.me ni mwanaharakati,naomba kutambulika jamvini!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Karibu sana mwanaharakati.
    Je upo tayari kujitoa uhai kwa ajili ya wenzio?
    Tunahitaji watu wa aina hiyo hapa.
     
  3. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
    Ili kuwa mwanaharakati unahitaji kujikana kwanza na kuwa tayari kufa kwa ajili ya masilahi ya umma. Je, wewe umeikana nafsi yako?
    Karibu sana mkuu
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waleikhu msalaam, Karibu
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mostly welcome mwanaharakati mwenzetu,umekuja wakati mzuri tunajadili Katiba mpya,Dowans na mengine mengi........usisite kushiriki pamoja na ugeni wako!
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Karibu JF lakini ukifuka moshi unaweza kulia. JF ni kiboko watu hawana simile hivyo karibu sana ni tumaini hutajutia uamuzi wako.
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kabla ya kukukaribisha inabidi kwanza twende kwa sheik yahya atujuze malengo yako ya kuja huku!
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh, utabibu kwanza..
    Ila usiyaabudu sana mambo hayo ya mkondo wa utabibu.
     
  9. I

    Ijuganyondo Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bro niko tayar sana tu,worry not about me,tz ni ya watz wote!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ijuganyondo uyumwiki?
    nikujambusi wamwana veve....
    pamoko sana babu karibu sana panapo revoluuuuteneeee ....che guvara katangulia sie twafata folder zake....mapinduziiiiiiiiiiiiiii....ahh nikisema ivi inasaund ki ccm ennh?? ..basi alutaaaaaa.......ATHANTEEEEEEEE!!!!
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eee, Sheikh Yahya ndo siku hizi anatuambia nchi yetu inakokwenda japo kwa matege!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hamna no sista.
     
  13. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nyegera Waitu.
    Walete na wa Kyansozi, Busimbe, Kanywankoko, Ntungamo.
    Waambie Omutwale wa Kanyigo anawakaribisha.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kuna hili la ukandamizaji jinsia hapa jf.
    Hebu mwambie awe makini.
     
Loading...