Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujio mpya wa cuf

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgongo wa paka, Mar 10, 2012.

  1. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ujio mpya wa cuf baada ya kujigambua. Umekuwa gumzo kila kona mwa jiji la dar es salaam wengi wakisifu. Nawengine kuponda basi yote kwa yote ni gumzo mtaani sijui vilomo wahumu especialy wale wenye hasira na cuf sijui watapasuka. Nakesho kwa mapokezi ya lipumba sijui vilimilimi watatokwa roho
     
  2. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vilaza wenye hasira na cuf kazikwenu
     
  3. juma sal

    juma sal Senior Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio mzima ww!!!!ujio upi au na ww lazima utume uzi?
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duniani siku zote huwa hakuna kitu SECOND CHANCE, hivo swala la KAFU kaumaliza kabisa yule Mbunge wa CCM Hamad Rashid tangu mwezi jana. Uwanjani kesho mapokezi ni kwa bendera za KAFU-Seif ShariffHamad, KAFU-ADC Hamad Rashid pamoja na masalio ya KAFU-CCM B.

    Kila la kheri huko na matumizi ya mabilioni sawa tu na mambo ya CCM katika shughuli ndogo tu ya kumkaribisha mtu nyumbani.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    cuf haijavua gamba bali imebabua ubongo
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe unasemaje
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hamad rashid atakuwepo kwenye mapokezi???????
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni nadra sana watu kukasirikia wagonjwa mahututi. Na hizi habari za kusema kuwa ujio wa Lipumba ni gumzo umezifanyia uchunguzi wapi wapi? Mimi navyoijua CUF na kwa kuzingatia maneno yako, lazima utakuwa unaishi Buguruni. Mtu wa buguruni akiona watu wamejaa Bungoni mpk Amana si ajabu akasema mji umefurika.

    Mimi binafsi nimeongea na watu wa nyumbani lkn sijasikia mmoja wao akizungumzia huyo mtu. Kama ni special kwako, let it be lkn sio kuwasemea wengine. CUF ilikwishakufa kitambo
     
  9. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni majaribu tu tutashinda 2015 na watu kushangaa CUF kutinga ikulu.
     
  10. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mtego wa ndege kwa pumba wa ccm umewanasa kiulaini! RiP
     
  11. t

    tweve JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    we kweli ni poyoyo.mtashinda wapi pemba ama tanzania? Hiyo kafu yenyewe si muda wowote tunaenda kuizika na mmewe ccm.
     
  12. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Toka lini uongo ukajenga nyumba ikasimama? Na kwani nani asiyejua mficha magonjwa kifo kitamuumbua? All the best and things will never be the same!!
     
  13. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Cuf kimefulia rasmi
     
  14. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wao wanaita "WANAJIPUNYUA MANYOYA" , watalaamu wa viumbe mtujulishe CUF ni kiumbe gani?
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,102
    Likes Received: 11,350
    Trophy Points: 280
    cuf imejivua ufahamu.
    Huu ndio mwisho wa chama hichi dhaifu.
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,102
    Likes Received: 11,350
    Trophy Points: 280
    Ni wale ndege wanaitwa ngaitolee chakula chao kikuu ni kinyesi cha mwanadamu.
     
  17. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    chonde chonde nimesoma kwenye gazeti kuna wanachama watatoka rufiji na kilwa kwa malori ya fusso.. wacije pata ajali njiani jamani..
     
  18. F

    Falconer JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 595
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Bila shaka panapo majaaliwa Professor Ibrahim Haruna Lipumba tutankarisbisha nyumba kwa shangwe na nderemo. Huyu hasa ndie awe Raisi wa taifa hili maana ni mtu mwenye upeo wa juu kabisa. CUF wapo juu kabisa na nawaomba muanaglie polss zinasema nini badala kukaa mukipotosha. Hhahahahahahhaha.
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,102
    Likes Received: 11,350
    Trophy Points: 280
    CUF ni maiti iliyoanza kunuka uozo, mpokeeni vema na mkabithini Prof mzoga huu wa CUF akauzike mbali huko.
     
  20. T

    Topical JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Daudi mchambuzi ni maiti iliyoanza kunuka uozo, mpokeeni vema na mkabithini padre mzoga aombee amini...
     
Loading...