Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujinga watu hufanya facebook!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by The Priest, Sep 20, 2011.

  1. T

    The Priest JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    1.Kubadilisha relationshp status kila siku,asbh upo "single" mchn "in a relationshp",jioni its complicated,ucku "married" bdae divorced,
    2.Kuweka status kwa kila unachofanya hata vya kipuuzi.
    3.kuadd kila mtu eti kisa ame like post yako mahali.
    4.kutongoza kila demu anaeku2mia frnd request
    5.kila mtu kuweka homeplace dsm kana kwamba sehemu zngne hazibambi.
    6...
    Weka ujinga mwingne watu hufanya fb.
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wakaka: kuimagine kila demu unachat nae ni mrembo
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    6. kufikiri kwa kutumia Masaburi.
     
  4. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio kila kinachopita fb huwa ujinga ila kwa madume wenzangu kuna hii nimeipata itatupa muelekeo 2napojichanganya fb.

    Facebook Tips for Men:
    When a girl accepts your Friend
    Request, It means she accepted
    your FRIENDSHIP, not your
    PROPOSAL.
    When a girl sends you a Friend
    Request.. It means she wants to
    be your FRIEND and not your
    GIRL FRIEND.
    When she comments on your
    posts… It mean she’s just being
    SOCIAL and not FLIRTING.
    So, respect FRIENDSHIP and don’t
    start searching for
    RELATIONSHIP.
     
  5. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I like no.1.
    Ujinga giving out ur details 2 some1 u doesn't even knw
     
  6. T

    The Priest JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuexpose family issues zenu fb,eti "i loath u dad" eti cjui my mam thnk...." au "i hate my family",fb aint ur diary so dnt expose issue zako kule,and not all frnds on fb r ur frnds!
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ya facebook yantoka wapi huku?
    Hizo kero zenu zipelekeni kule kule!
     
  8. Niezzle

    Niezzle Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ku fake life...watu wanaishi maisha ambayo ni ya kusadikika, wanayo post sio kile wanachofanya au kutokea....
     
  9. T

    The Priest JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kama wote 2ngezingatia hilo fb isingekuwa tatizo.thanks
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    kidogo leo umejifikiria, hujaonesha akili za panzi
     
  11. T

    The Priest JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pumba hz,huku unatafuta nn?nenda igunga ukapigwe mawe,usiingilie mada za watu.crap
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    site ya kuuzia suuura ati...................huh,
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Lazima utakuwa na Stress za kuchukuliwa mkeo Facebook!
    Umevumiliaaa,, ukaona ulete duku duku lako huku!
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ndio zikoje hizo? Kama za wana CDM?
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    asante sana fundi!
    nyingine watz hatufuati instructions. wenye fb yao wanasema kabisa ukiangalia profile ya mtu ' if u know king'asti, send her friendship request'
    <br />
    <br />
     
  16. T

    The Priest JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mke wangu hata simu hajui kutumia,pole sn kama ulipata mke fb,anyway U'r Rejao
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Na wewe uliyeleta ya Facebook huku tukuiteje....
     
  18. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Asante sana mkuu.nilianzia fb kabla sijajiunga na jf na sijapata kukwazika na popote pale kwa kuwa ninazingatia Terms and Conditions za social networking.
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nionavyo mimi! Kila mtu ana uhuru wa kufanya atakacho pia kumbuka " Kutukanana na kichaa hutaonyesha tofauti yako wewe na huyo kichaa" wote mtaonekana vichaa, Sasa ukitukanana na hao unao waita wajinga mie pia nitakuona mjinga
     
  20. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    pamoja sana king.yote yanaletwa na kutoelewa maadali ya social networks.ila silaumu anaekejeli fb kwa kuwa kila binadam ni dhaif kwa njia moja au nyingine.
     
Loading...