Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujinga Ni........

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by AlWatan Nyuki, Jan 11, 2012.

  1. A

    AlWatan Nyuki New Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Ujinga ni wezi kugoma na kuandamana wakidai siku za mwizi ziongezwe kutoka 40 hadi 60
    2. Ujinga ni shabiki wa Arsenali kuoga na sabuni inaitwa 'USHINDI'
    3. Ujinga ni kuweka status Facebook ukisema "Mwisho wa mwezi umefika." alafu Landlord wa nyumba unayoishi ana 'Like'
    4. Ujinga ni msichana kuvaa blouse imeandikwa 'Nime-chill' wakati ni mja mzito
    5. Ujinga ni kwenda MEDIA HOUSE kuomba kazi ya kuosha 'Vyombo vya habari'
    6. Ujinga ni kuuliza kama GENERATOR inatumia stima
    7. Ujinga ni kupiga viatu rangi na unaenda kupigwa passport size photo
    8. Ujinga ni kuitisha toothpick baada ya kunywa maji
    9. Ujinga ni kumpa mtoto wako jina 'TOV' ndio watuu mtaani wakuite 'BABATOV (Berbertov)'
    10. Ujinga ni kupaka Ariel rangi ili TV yako ya black and white iwe coloured.
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ujinga ni kuwa Mtanzania na kuwa mshabiki wa timu za nje ya Tz. Nalog off
     
  3. g

    guccio Senior Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujinga n kujfanya mzalendo alaf una2mia lugha ya nje #log off#
     
  4. Oman - Muscat.

    Oman - Muscat. Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imetulia hiyo!
     
  5. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Kiswahili chake ni kipi sasa sio unaponda tuu..
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Namba 3 na 7 zimetlia...!
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Ujinga ni kutokubali kuwa FC Barcelona ndo club bora duniani
    Ujinga ni kum-dc Messi wakati unajua ndo mchezaji bora wa dunia kwa miaka 3 mfululizo
    Ujinga ni kuni-quote baada ya kuwa nimeandika hivi
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    ujinga ni kumaliza kukata gogo halafu hutawazi unavaa hivyo hivyo manguo yako
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh ni ujinga kuiba KURA ZA WANANCHI....!
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hahahaaahaa! shabiki wa Barcelona kagoma kumquote!!!:lol:
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Ujinga ni kujifanya unaongea kwa simu kumbe unazuga watu
     
  12. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ujinga ni kukataa Utaifa wako. Kujifanya wewe sio Mmatumbi.
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Upo wewe. Hujambo.
     
  14. g

    guccio Senior Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na we sio unadandia 2 treni kwa mbele....kasome kwenye kamusi kiswahili chake kama unataka kujua,
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ujinga ni kutamani mtoto huku bado unatumia kondom.
     
  16. T

    TUMY JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha a ha ha ha ha ha ha ha:lol::lol::lol: umefunga hii wiki mkuu
     
  17. L

    Lengutee Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ujinga ni kufungua barber shop Jamaica
     
  18. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    lol! tehe
     
  19. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni ujinga kudhani mjinga hawezi kuelevuka...
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ujinga ni kufanya biashara ikulu ukiwa presidaa.
    ujinga ni kutumia hela zako kutafuta uongozi.
    ujinga ni kuongaza nchi ambayo hujui chanzo cha umaskini wake.
    ujinga ni kwenda jimboni kwako kuelimisha kuhusu mchakato wa katiba halafu unakuta ni wajanja kuliko wewe(unazomewa)
    ujinga ni kudandia treni kwa mbele(mahakama ya kadhi na katiba mpya)
    ujinga ni .............................
     
Loading...