Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujiko mwingine bana!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Daz Chief, May 11, 2011.

  1. D

    Daz Chief New Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kumaliza degree yake ya sheria mlimani Bwana Rwegoshora aliamua kurudi nyumbani Bukoba mjini na kufungua ofisi yake kwa ajili ya kuhudumia clients(wateja) . Siku ya kwanza wakati ndio amefungua ofisi yake,alimuona kijana mtanashati anakuja kuel...ekea ofisini kwake.Hapo ndipo alipoanza kunyanyua mkono wa simu ya TTCL,wakati anajizungusha kwenye viti virefu. Wakati kijana alipokaribia Rwegoshora alionesha kumkaribisha wakati anaongea na simu,alisikika akiongea ''No.no, no, Absolutely no, You tell those clowns in New York that I won't settle this case for less than one million. (pause) Yes, yes . The Appeals Court has agreed to hear that case next week, I'll be handling the primary argument and the other members of my team will provide support. Okay. Pliz dont forget to tell the State Prosecutor that I'll meet with him next week to discuss the details." Yule kijana ametulia tu anamuangalia bwana Rwegoshora anajinyonganyonga kwamuda zaidi dakika 5. Baada ya kumaliza kuongea na simu,bwana Rwegoshora alielekea kwa huyu jamaa. ''Samahani sana, kwa kukupotezea muda wako, unajua tena kazi zetu hizi unaumiza kichwa sana,kama unavyoona tena mwenyewe hapa, yaani niko busy sana, ninapokea simu mpaka nimechoka mwenyewe. enh by the way, what can i do for you? Jamaa alijibu. '' Mimi ni mfanyakazi wa TTCL,nimekuja kuunganisha line yako ya simu kwani haipo hewani''.
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Haaahaa haah haaaaa. Jamaa noma. Hakuzimia.
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duh! hivi jamani hawa jamaa ni kweli wapo hivi au basi ni kasumba ya kabila!!
     
  4. M

    Masuke JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ili kuua so, angemwambia tu kuna mwenzako ametoka hapa sasa hivi na ndo aliyeunganisha ndio maana nimeweza kuwasiliana.
     
  5. D

    Daz Chief New Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni tabia tu ya mtu! haihusiani na kabila!
     
  6. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kali ya mwaka!
     
  7. K

    KILOTI Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haa! hakuona aibu?, bonge lasoo nanoma kilo kumi....
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lazima jamaa alipata kigugumizi from nowhere!
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha mabwenga bana
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Hii nimeipenda,aaaah ukiishi kule lazima ujue maneno kama obvious,infact,yes&no,never e.t.c,ata kama ujui maana.
     
Loading...