Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ujifunze kwa kuona

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by john dofrian, Aug 23, 2011.

  1. john dofrian

    john dofrian New Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunahitaji kubadilika kutokana na mazingira.tuna macho na tuone basi yanayotendeka katika nchi yetu.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    wewe umeona nini na umebadilikaje?,.....to start with
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kuona tunaona ila tatizo ni uwoga ambao husababisha kutojiamini
     
Loading...