Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uji unaokoa mahudhurio mashuleni.......................

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Jan 29, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    <table width="100%" align="left" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr bgcolor="#ffffff"><td class="kaziBody" bgcolor="#ffffff">Saturday Jan 29, 2011
    </td> </tr> <tr bgcolor="#ffffff"> <td class="kaziBody" bgcolor="#ffffff"> [​IMG] </td> </tr> <tr bgcolor="#ffffff"> <td class="kaziBody" bgcolor="#ffffff">Standard One pupils at Biharamulo Primary School in Kagera Region get their share of porridge for breakfast. Dishing out the porridge are fellow pupils Alice Josam (right) and Eric Elias. Looking on is their teacher, Ms Melania Gema. The school provides porridge to all pupils daily. This is part of the schoolÂ’s feeding programme. (Photo by Mgaya Kingoba)</td></tr></tbody></table>
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Wakati wadau wanalalamikia matokeo ya kusikitisha ya kidato cha nne ambapo asilimia hamsini wameambuli patupu................swali kubwa kuliko yote ni uhusiano wa moja kwa moja kati ya mahudhurio mashuleni na lishe ambayo majumbani sasa hivi imekuwa ni adimu...............................................................kutokana na kupanda kasi ya ufukara........................
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Jamani picha hii inanikumbusha mbaaaali sana wakati ule hata sisi tulikua tunapata UJI kwa kweli mahuzurio ya wanafunzi wakati ule yalikua nimazuri sana! Ruta nakupa BIG UP kwakuweka post hii ikiambatana na hiyo SNAP!:clap2:
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Safi sana.
     
  5. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx kwa picha, huu ni mpango maalum "food for education" nawish tanzania yote hasa vijijini wangekuwa na hii programme, inasaidia sana kumahudhurio na perfomance ya wanafunzi.
     
  6. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hapo enzi zangu nlikuwa nikishakunywa uji nasepa mazima kesho tena kuonana.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Hapa ni chai ya rangi
     
  8. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii ni initiative nzuri kwa shule na ushirikiano wa wazazi na jamii kwa ujumla unatakiwa ili utaratibu huu uwe wa kudumu. Takwimu zinaonyesha watoto wanaopata chakula shuleni wanafuatilia masomo zaidi na wako likely kufaulu kuliko wasiopata chakula.
     
  9. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli hili ni jambo ni muhimu, hebu fikiria unanjaa hadi kichwa kinauma halafu mwalimu anafundisha 'squareroot' si balaa jamani..
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    nani anagharimia huo uji?
     
Loading...