Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujerumani Yaipa Tanzania Euro Milioni 176 Kwaajili Ya Maendeleo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Apr 28, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=2]SATURDAY, APRIL 28, 2012[/h][h=3][/h]


    [​IMG]

    Katibu mkuu wa wizara ya fedha Bw. Ramadhani Khijjah kushoto.na
    Mkurugenzi wa ushirikiano na maendeleo wa Africa mashariki wa Ubalozi wa Ujerumani Dr. Ralph
    Mohs kulia.wakisaini msaada wa EURO 176 million kutoka serikali ya
    ujerumani kwa ajili ya kusaidia miradi mbalimbali ya maendeleo hapa
    nchini Tanzania.ulofanyika jana katika ukumbi mikutano wa wizara hiyo
    jijini Dar es salaam.

    [​IMG]
    Katibu mkuu wa Wizara ya fedha Bw. Ramadhani Khijjah kushoto.na
    Mkurugenzi wa ushirikiano na maendeleo wa Africa mashariki wa Jumuiya ya Ulaya Dr Ralph
    Mohs kulia.wakikabidhiana nyaraka za mkataba wa msaada huo.

    [​IMG]
    Baadhi ya waandishi wa habari walioudhuria katika utiaji saini wa mkataba huo



     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Waandishi wa habari huwa wanahudhuria, wanauliza Maswali gani?

    Wanauliza maswali ya kiunafiki au magumu ya kujua hizo pesa zinakwenda kwenye Maendeleo au kwenye mifuko ya

    Viongozi Mafisadi?
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Donor Syndrome......aluta continuo!mkiambiwa cameroon oh!Hivi mnajua kuwa hizi pesa hawa jamaa wanazotupa misaada babu na baba zao walitoil kuzitengeneza?sisi viongozi wetu wanakula mbegu na wanashikana mikono kwenye sahani na watoto zao!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,071
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa mimi ndiyo huyo katibu mkuu ningeona aibu kutia saini hizo nyaraka za huo msaada!
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ulaji huo umeletwa... Kina 'shubash patel' jiandaeni...
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ni msaada au mkataba?

    nini tofauti?

    naomba kueleweshwa.
     
  7. mayuni

    mayuni JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 406
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ulaji uwo wakina nonino
     
  8. S

    SunStrong Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooh what a greate oportunity!

    Kwa wale ambao bado hawajanunua majumba ya kifari nafasi ndo hiyo,
    wajerumani wameshawawezesha ni nafasi yenu kutuchakachua wananchi.
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Wow,
    Great nyuuuzi.
    Ni ushahidi mwingine kuwa wafadhili wanaridhishwa na utendaji wa serikali iliyopo madarakani.
     
  10. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Yaani unaamini unaweza kupewa a quarter bil $ just cos they like you?
    Kuna kitu hapo!!
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kumbe CCM nayo hupokea Misaada kutoka serikali ya chama cha CDU?
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Msaada wa Mkpo Nielewavyo mimi...

    Na Mikopo hii ya Maendeleo hugeuka Deni liitwalo deni la Nje na Wahisani huwa Wanazidai nchi husika pale wanapoona hakuna maendeleo hakuna au yametekelezwa kiubabaishaji ...
    we siku za mbele utajasikia deni la taifa la nje limeongezeka!... huu ni upuuzi mkubwa wanaotufanyia viongozi wetu ops..sorry ni Watawala wetu pichani watiao Sahihi
     
  13. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa tuwe macho isijeikawa fedha ya maendeleo mifukoni..! Sie Wtz bana........!!!???????
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    just curious! Hivi Zenj wanapewa kiasi gani?
     
Loading...