Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujerumani wapitisha sheria kutotahiri watoto

Discussion in 'International Forum' started by soni, Jul 15, 2012.

  1. s

    soni Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Hivi karibuni kumekuwa na maandamano ya vikundi vyakidini kupinga mpango wa serikali ya Ujerumani kupitisha sheria ya kutofanya tohara kwawatoto wakiume nchi humo. Jambo hili limepingwa vikali na vikundi hivyo vikisisitiza nikinyume na taratibu za dini zao. fatilia zaidi kwenye hii link hapa chini

    [h=3]German Jews and Muslims blast circumcision ban[/h]
    Niwieniradhi kama ilishapostiwa humu ndani...
     
Loading...