Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujerumani hawapendi UFISADI: Je wafungamane na CHADEMA au CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kuku dume, Jun 26, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri wa mambo ya nje wa ujerumani amesema nchi yake inahimiza utawala bora duniani hivyo itajitahidi kupambana na ufisadi popote duniani.

    Source: Habari DW
     
Loading...