Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujerumani: anayekataa kufanya ukahaba kunyimwa misaada

Discussion in 'International Forum' started by Sideeq, Jan 12, 2012.

  1. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    A 25-year-old waitress who turned down a job providing "sexual services'' at a brothel in Berlin faces possible cuts to her unemployment benefit under laws introduced this year.

    Prostitution was legalised in Germany just over two years ago and brothel owners – who must pay tax and employee health insurance – were granted access to official databases of jobseekers.

    The waitress, an unemployed information technology professional, had said that she was willing to work in a bar at night and had worked in a cafe.

    She received a letter from the job centre telling her that an employer was interested in her "profile'' and that she should ring them. Only on doing so did the woman, who has not been identified for legal reasons, realise that she was calling a brothel.

    Under Germany's welfare reforms, any woman under 55 who has been out of work for more than a year can be forced to take an available job – including in the sex industry – or lose her unemployment benefit. Last month German unemployment rose for the 11th consecutive month to 4.5 million, taking the number out of work to its highest since reunification in 1990.
    ...
    "They are already prepared to push women into jobs related to sexual services, but which don't count as prostitution,'' she said.
    "Now that prostitution is no longer considered by the law to be immoral, there is really nothing but the goodwill of the job centres to stop them from pushing women into jobs they don't want to do."
    Source:'If you don't take a job as a prostitute, we can stop your benefits' - Telegraph
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Vituko vya wazungu hivi!
    Lakini ajabu ni kwamba wanataka at least kila mtu afanye kitu fulani kwa wakati, na si kuwa 100%tegemezi!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​aiseeeeeeeeeeeeeehhhh,kazi iipo
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Alafu tunasema wenzetu wanawake wamekombolewa na kujikomboa....

    Hii ni dhahiri women will never be equal to Men. Period! Sad but true....
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    the end is very near
     
  6. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa equal Kwa maadili ya wazungu ni ndoto
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Achahasira nikikusoma kama nimekuelewa vile... But not sure, Please if you don't mind una maaana gani unaposema "kua equal kwa maadili ya kizungu"?
     
  8. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naam yamewadia..
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hii sheria inawabana wanawake tu au hata wanaume ambao wako same situation kutokuwa na kazi muda mrefu wanaweza kupewa hii kazi na akalazimika kuifanya na akikataa sheria inaweza kufuata mkondo au...?
     
  10. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dada yangu,kwa mtizamo wangu ni kuwa mataifa ya kimagharibi yamekuwa yaki jinadi sana kuhusu haki za wanawake.lakini cha kushangaza ni kuwa wanawake wamechukuliwa kama sex tool.na hili ni dhahiri katika mambo mbali mbali kama mavazi na umiss.
    Hichi kitendo kina wadhalilisha wanawake wengi bila hata wao kujua.nacho maanisha hasaa ni kuwa maadili ya kimagharibi yatagombania sana wanawake kuwa sex tool na mwishoni hapawezi kupatikana usawa tena.
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    German need Shariah Law (or Kadhi court)
     
  12. bona

    bona JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    nadhan wengi mlio comment apa hamjaelewa, serikali ya kijerumani inatoaga benefit kwa watu wote regardless kwa jinsia kwa wasio na kazi lakini kilichotokea ni kwamba kazi za ukahaba pia kwao ni halali na kama ulikua offered ukakataa basi hulazimishwi kufanya ila ndo wanakata benefit! ukiangalia issue ya maadili ina pande nyingi sana huyo anayejifanya hataki kufanya iyo kazi benefit unazopewa pia zinatokana na walipa kodi wanaofanya hiyo biashara mbona pesa zao unazipokea!
     
  13. bona

    bona JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    nadhan wengi mlio comment apa hamjaelewa, serikali ya kijerumani inatoaga benefit kwa watu wote regardless kwa jinsia kwa wasio na kazi lakini kilichotokea ni kwamba kazi za ukahaba pia kwao ni halali na kama ulikua offered ukakataa basi hulazimishwi kufanya ila ndo wanakata benefit! ukiangalia issue ya maadili ina pande nyingi sana huyo anayejifanya hataki kufanya iyo kazi benefit unazopewa pia zinatokana na walipa kodi wanaofanya hiyo biashara mbona pesa zao unazipokea!
     
  14. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni huyu mwanamke akilazimika kuikubali hii kazi kwa kuogopa kunyimwa msaada "kufa njaa", je kuna tofauti gani na anayemkaba akalazimika kuuachia uch wake ili asimuue?..............serikali husika na mbakaji wote ni wabakaji hapa, binafsi sioni tofauti yoyote.
     
  15. maranduhussein

    maranduhussein Senior Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakuunga mkono kwa sana ndugu.Huu ni unyanyasaji mkubwa sana wa wanawake.Lkn cha ajabu haya ndio maendeleo!!!
     
  16. L

    Leornado JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni....

    Hii habari haina ukweli wowote, sheria ya unemployment benefit ipo, lakini haikulazimishi kuwa ukiwa huna kazi unatakiwa ukubali kazi yoyote. ili usifall kwanye lower Third class citizens, hawa ni wale ambao hawana kazi kwa zaidi ya mwaka mmoja na bado hawajapata alternative yoyote ya kujinasua from unemployment hivyo kuishi kwa kutegema serikali 100%.

    Lakini haulazimishwi kufanya kazi usioitaka, isitoshe kuwa kahaba. .....I stand to be correct.
     
  17. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hili la kulazimishana kufanya kazi ya ukahaba walijaribu kuli impliment kwa huyo mwanamke, walipopata upinzani wakaacha, wakalaumu vyombo vya habari kwa kuli spin, politised, exaggeration.
    Usishangae wakati wowote watakapoona unafaa kulifanya wakalifanya kwa sababu kanuni ipo bado haijafutwa!
     
  18. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ............... Mwanamke wa Magharibi amekombolewa ............... ! haswa katika Taifa safi la Kikristo !!:A S embarassed:
     
Loading...