Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujenzi wa kambi katika mazalia ya simba serengeti:-

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kamkoda, Oct 24, 2012.

  1. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna Kampuni mmoja ya Muingereza imejenga kambi kubwa huko Lamai Serengeti katika mawe ambayo ni mazalia ya simba. Katika hali ya kawada hili halikubaliki kabisa kihifadhi, Je kuna mchezxo mchafu umefanyika? watu wa fani za utalii mwageni data...nasikia makampuni mengi yameanza kujenga sasa hivi, hivi kweli simba hao watakaa kweli?
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tunaomba habari zaidi ili tuwashukie kwa fujo.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    kampuni inaitwaje....na ninavyoelewa huwezi piga kambi mahali bila kibali cha tanapa.....je ni permanent camp au mobile....?
     
  4. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Permanent!.... nakuna wafanyakazi zaidi ya 70
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    mkuu....kampuni haina jina....?
     
Loading...