Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujenzi wa daraja la Kigamboni tumlaumu nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Apr 30, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kigamboni kuna kero nyingi sana. Moja kati ya hilo ni usafiri usio na uhakika kati ya mjini na Kigamboni. Usafiri uliopo kwa sasa ni wa kivuko cha ferry au barabara ya kuzungukia Kongowe ambayo ni zaidi ya kilometa thelathini.
    Mradi wa daraja la Kigamboni umekuwa ukitajwa kwa miaka nenda rudi, lakini hauanzi.
    Serikali ikishirikiana na Nssf walisema wanaanza ujenzi ambapo Nssf watachangia 70'/. Na serikali ikichangia 30'/.
    Nssf wanasema wako tayari lakini wanaangushwa na serikali.
    Je sisi wananchi tumbane nani? Mbunge wetu anasema ujenzi uko mbioni kuanza, Magufuli anasema hana pesa.
     
  2. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama unafuatilia magazeti utaona tenda
    imetangazwa. NSSF inatarajia kuanza ujenzi utaanza mapema mwaka ujao. Mbunge wako yuko sahihi.
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakijenga daraja wale wanaopata hela za makusanyo ya kivuko watakula wapi? Wamuue nyoka kwanza ndipo litajengwa. Kuvua gamba tu haitoshi!
     
Loading...