Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujenzi wa barabara ya kilwa umerudiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tutafika, Jun 10, 2012.

  1. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Hizi mbwembwe za Magufuli zinachosha!, juzi kawatuliza wakandarasi kwa madai kwamba matatizo ya EURO zone na matatizo ya kampuni ya PEOGEOT ya Ufaransa ndio yatakayosababisha serikali ya Tanzania isiwe na uwezo kuwalipa fedha zao, nao maskini wameitikia kwa kutikisa vichwa bila hata kutafakari. Jangwani nako kapiga mbwe mbwe nyingiii yani mpaka zinachefua.

    Sasa njoo kwenye hali halisi, zile hoja za kupanua barabara ya Morogoro na kuvunja vunja majengo kama lile la Tanesco zimeishia wapi? Kuna mradi gani mpya kauanzisha tangu aingie hii wizara ya ujenzi katika awamu hii ya JK? au basi hili la barabara ya Kilwa nalo vipi?, au ndio walishakabidhiana kiaina yake?

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/168547-barabara-ya-kilwa-kujengwa-upya.html
     
  2. K

    Kichoncho Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee unaonekana hauko informed,mkandarasi alishaanza kazi ya ukarabati(remedial measure) wa kilwa road tangu last week
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    magufuli aende kupiga lecture vyuoni na phd yake watamwelewa kuliko kujidhalilisha chini ya jk anayeikausha hazina na safari zisizo na tija
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    wacha we???????
    Anafanyia wapi huo ukarabati mbona hatujamuona? Au anakarabati hewani?
     
  5. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ngoja nikapige picha nikuletee. I'll be back.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    nasubiria natumaini hutoniletea picha za zakhiem hadi st mary, maana huko hakukutengenezwa baada ya kumbana mbunge (kipindi kike kuna mashimo ova mahandaki) ndo wameamua kupatengeneza (maana hapakutengenezwa wakati wachina wanajenga barabara, kikwa road ilijengwa kuanzia bendera tatu hadi mita chache karibia kituo cha basi hapo zakhiem)

    baada ya kusema hayo nasubiria picha
     
  7. K

    Kichoncho Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkandarasi alishaanza kazi kati ya mbagala kizuiani na zakhem,nenda mtoni mtongani kuna bango likielezea mkandarasi anayekarabati
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kilomita zaid ya 11,000 za lami wakati wa Kikwete tu.
     
Loading...