Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujenzi wa barabara Arusha nani apewe sifa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Jun 13, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kwa muda wa mwezi mmoja na nusu nimeshuhudia barabara za katikati ya mji wa arusha zikiwekwa lami kwa kasi ya ajabu.tukifumbia macho mambo mengine mengi tunaweza kuita haya yanayoendelea arusha nimafanikio makubwa.
    Swali langu ni moja na jepesi tu,
    JE KWA MAFANIKIO HAYA NI CHAMA KIPI KINASTAHILI SIFA KATI YA CCM NA CHADEMA?
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huo ni mkopo wa WB na ni mpango wa siku nyingi sana, kabla ya uchaguzi.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Chadema, of course.
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Daima CCM huwa wanahangaika kupeleka maendeleo kule wanakopingwa. Hivyo sifa wapewe CHADEMA.
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu kwa hiyo sifa ziwaendee WB au walioomba mkopo WB(ccm)
     
  6. m

    massai JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwanza,CHADEMA,pili GODBLESS LEMA,aka, kiboko ya pinda).tatu madiwani wote wa chadema.fungu la ujenzi wa barabara huwa linatolewa au lilishatolewa longtime ila yule mbunge wa magamba anaitwa mrema alipiga crosi akaenda kununua shamba lake la maua na kunashule anajenga njiro sasahivi.kama sio chadema hii nchi sasahivi sijui ingekua imebaki na nini,wangeuza mpaka wake zetu.
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hizo road zimo kwenye deni la tr 22,zimejengwa ila tunadaiwa jombaa
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    nakumbuka barabara ya lami kutoka makuyuni karatu, wakati wa kampeni mkapa kasema ni matunda ya kazi ya ccm.
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Zipewe sifa CDM na kodi zetu
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,144
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    Sifa na utukufu wapewe CDM kwani wametoa changamoto kubwa sana kwa serikala ya magamba katika mkoa wa Arusha.
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    sifa kwa yesu!
     
  12. T

    TUMY JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwa nini kila kitu mnakihusisha na siasa.Siasa zitatupeleka pabaya kwani kila kitu kinachofanyika tunaweka siasa ndani jambo ambalo ni tatizo kubwa kwa maendeleo ya sehemu yoyote.
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu siasa ni kila kitu wala tusiwe wanafiki!huu ujenzi wa barabara ni siasa mkuu,
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unaulizwa swali jingine unajibu vingine kabisa. Kuwa mkweli.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hayo ndio mambo ya Jakaya Mrisho Kikwete.

    Action speaks louder than words.
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    zomba naona nimekufikisha!unadhani bila
    uwepo wa chadema arusha barabara hizi zingejengwa au hizi fedha zingeishia mikononi mwa mafisadi?
     
  17. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Chadema chini ya lema kwani fedha ilishatolewa kwanzia 2007 lakini magamba wakaisweka baada ya lema kuingia akaifatilia manispaa akaambiwa haijaingia, jamaa akawasiliana na WB wao wakamwambia tayari walishaitoa yote, wb wakaitumia ujumbe sirikali ya magamba na kuipa miezi 3 iwe imeshapeleka mahesabu kamili na kila taarifa inayohusiana na huo mradi halafu watatumwa wakaguzi, nyinyiem kuona wameshikwa pabaya ndio hii wanachimbua barabara zote si shangai hapa twn kwani barabara ya arusha namanga wamechakachua sababu tokea ngaramtoni ilitakiwa double wao wamefanya single
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Ujenzi ule uligharamikiwa na serikali ya Japan na kwa kumbukumbu zangu wakairuhusu ile kampuni ya KONOIKE kuifanya ile kazi nao kwa kuwa wameshakuwa magwiji hapa Tanzania nao wakafanya ile kazi kwa uchakachuaji wa kufa mtu.
    Nasema walichakachua kwa sbb wakati barabara inakaribia kumalizika balozi wa Japan hapa nchini alifanya ziara pale na akakuta uborongaji wa kufa mtu na ndipo akakodoa macho na ikaimarishwa angalau. Kwa hiyo Mkapa akijidai ni ccm wametengeneza ni dhahiri kbs ya kwmb wanaidanganya umma.

    ccm wako ICU!
     
  19. B

    Bob G JF Bronze Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni CHADEMA maana wameikataa ccm kwa kushindwa kutekeleza ahadi na ccm haina namna ya kukubalika zaidi ya kutimiza ahadi kwa vitendo
     
  20. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Badala ya kujenga barabara ya kuunganisha Tabora na Iringa au Tabora na Mbeya , serikali ya CCM inajikomba kuwafurahisha CHADEMA huko Arusha, watu ambao wana uhakika wa kuopata kura zao.
    Sijui tuite nin kitu hii?
     
Loading...