Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by kiroba, Mar 1, 2012.

  1. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapa jamaa wameamua kufunga barabara ili wenyewe waendelee na ujenzi. Jamani hii nchi yetu inanuka rushwa! Angalia hiyo attachment nimeweka picha.
     

    Attached Files:

  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Wapi hiyo?
     
  3. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sinza afrca sana mkuu. Ni karibu na kona bar ile sehemu wanapojiuza wasichana!
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Nchi ina laana hii..ukienda mamlaka husika watakuambia upuuzi mtupu..ndio mana mm napendekeza tulianzishe tu ili watu watii sheria...
     
  5. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Watu wa ardhi wpo, serikali ipo! Inasikitisha 97% ya jiji la Dar lina makazi holela ambayo hayajapimwa!
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Naomba mtume malalamiko kwa mamlaka inayohusika, unaweza kukuta mkuu wa serikali ya mtaa tayari ameshanunuliwa.
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Halmashauri ya Kinondoni IMEOZA ,imejaa watendaji wabovu na wala rushwa; wao ndio wanaoharibu ramani za mji kwa kufanya CREATIONS za viwanja sehemu za wazi na pia kufumbia macho wenye pesa wanapojenga mpaka kuziba barabara za watu kupita; Mfano mzuri ni pale Jangwani beach mtu amejenga ukuta maksudi na kuziba barabara na malalamiko ya wananchi mpaka kwa waziri hayajafanyiwa kazi.!!Iliyobaki sasa ni wanannchi kujichukulia shera mkononi na kuvunja hizi kuta.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sina uhakika na sheria ila malipo hufanyika manispaa kwa kufunga barabara
    hata kama ni msiba lazima ulipie manispaaa!!!!
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ukifuatilia sana utakuta ni system nzima anzia top mpaka bottom MEMO zinatembea kwa kwenda mbele!
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama spika wa bunge amefunga barabara kwa nini na sisi tusiweze?
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Hivi Afrika Sana ni Sinza ama Mwenge?

    Mimi miaka yote napajua kama Mwenge!
     
  13. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbona naona kama vile barabara haijafungwa?
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ghorofa kubwa hazina hata parking...tunaishia kuacha magari Ambiance
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Africa sana ni Sinza mkuu.
    Lakini si ajabu maana maeneo ambayo yapo mpakani mwa eneo moja na lingine huwa yana utata sana kuyaainisha kuwa yapo wapi?
     
  16. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nini hiyo baba nenda Mbezi kwa Msuguri, Jamaa kajenga kwenye hifadhi ya barabara, kawekewa X abomoe. Kwa jeuri kawapa Serikali ya mtaa chumba kama ofisi akamalizia kujenga na sasa anaendelea bila wasi wasi wowote ule
     
Loading...