Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ujenzi eneo la jangwani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mymy, Jul 29, 2012.

  1. m

    mymy JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Good morning wana jf. mwenzenu mbona naona kama network zinakata kila nikiangali ule ujenzi unaoendelea pale jangwani. maana navojua eneo lile ni bonde la mto Msimbazi, ambapo pia ni mkondo wa maji kuelekea bahari ya Hindi. sasa leo ukipita pale utaona bonde lile upande wa jangwani limejazwa kifusi. swali langu je mvua zitakapo nyesha maji yatapita wapi? au yatapita juu ya barabara ya morogoro?
     
  2. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umejiuliza kwa nini hakuna comment kwenye uzi huu?JAribu kufikiriA ujinga zaidi utApata jibu kuhusu swal lako
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tunasubiri maji yapite kariakoo yaue watu afu tuunde tume ya kuchunguza,kisha tutoe tamko then serikali ijipange ili lisijirudie tena!
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    mbona umejibu jibu la lejaleja sana???? Hembu funguka basi ili ututoe tongotongo sisi tuonao kiza mbele.
     
  5. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    pale tunaweka nguzo za flaying OVER!!!!!!!!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Yap yap na ndio maana Billgate alishawahi kusema akipata kazi ngumu atampa mtu mvivu ili agundue njia rahisi ya kuifanya,ngoja na mie nifikilie kijinga jinga tu nipate majibu kwanin wameweka bonge la kifusi pale kwenye njia za maji.
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Sina uhakika kama tathmini ya mazingira imefanyika, lakini kwa kweli ni bomu linalosubiri muda wake lilipuke.
     
  8. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mimi nadhani hiyo ndo Characteristics ya corrupt government utaambiwa wanadevelop hilo eneo kwa sababu mwekezaji kapatikana wakati wananchi wa kawaida mmepelekwa mabwepande.

     
Loading...