Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujauzito wa miezi nane kulikoni..................!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by bakuza, Dec 20, 2011.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikisikia toka kwa watu wengi kuwa mimba inapozaliwa na miezi sita na kuendelea mtoto anaweza kuishi isipokuwa ikizaliwa ikiwa na miezi nane mtoto hawezi kukua.Hapo ndipo nashindwa kuelewa iweje mimba ya miezi sita na saba mtoto akizaliwa anaishi na huyu ambaye ana miezi nane asiweze kuishi.
    NNaomba msaada wa kujuzwa hilo.
    :juggle:
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Biology huku soma.?
     
  3. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    ... Kifupi nijuavyo,ukuaji wa mtoto
    huwa unakamilika kwa baadhi ya vitu muhimu akifika umri wa miezi 7.
    Hivyo hata akizaliwa kipindi hicho hakuna tatizo,ila huitwa Pre- mature [ njiti kama waliowengi walivyozoea kuita ],na akiwekwa katika uangalizi mzuri,atakua bila matatizo.

    ... Ila asipozaliwa katika kipindi hicho anaingia katika hatua nyingine ya ukuaji [kuanzia huo mwezi wa nane] ili awe Mature. Katika hatua hii ya ukuaji ambao
    unapaswa kufanyika ndani ya tumbo la uzazi,ikitokea mtoto akazaliwa hapa katikati[miezi 8] uwezekano wa kuishi ni mdogo,kutokana na sababu baadhi ya vitu muhimu vinakuwa havijakamilika na vitasimama katika ukamilifu [growth].
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu ungeweza kuipotezea tu kuliko kutoa jibu hilo........
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .....Hili tatizo lipo developing countries kwa sababu ya ukosefu wa vifaa, developed countries watu wanazaa mimba ya miezi 5 na mtoto anasurvive.
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ... Kwa nyongeza tu,
    this is not biology,hiyo ni
    Pure Medicine.
    Hatuwezi kuwa wote kichwa. Wengine watakuwa kifua,mikono,miguu... n xo n xo!
     
  7. p

    pilu JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jipange!
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kuanzia wiki 28 ya ujauzito mtoto akizaliwa anaweza kuishi. Kwenye sayansi ya viumbe huwa hakuna specific figures kwa hiyo hizo wiki 28 ni average kwa population.
    Wiki za ujauzito huwa zinaanza kuhesabiwa kuanzia siku ya mwisho ya hedhi ya mwisho.
     
  9. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kusoma biology si kujua kila kitu mzee wa lubisi, nadhani haya majibu si yako bali ni ya lubisi
     
  10. screpa

    screpa JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2015
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 2,768
    Likes Received: 2,687
    Trophy Points: 280
    kweli we Mzee Wa Rubisi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...