Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujauzito wa kupandikizwa

Discussion in 'JF Doctor' started by NZURI PESA, Jan 26, 2012.

  1. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,438
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    wakuu habari zenu,
    Niliwahi kusikia kuwa kuna mimba za kupandikizwa(mimba za chupa)
    kama kuna anaefahamu hospitali yoyote hapa nchini kuna teknolojia hiyo tafadhali mnijuze.
    Natanguliza shukrani.
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hapa nchini sikushauri. Hamna facility ya kustore ovi wala sperms kwenye bank. Hata kama utahitaji invitro fertilisation standard ya kusterelise hizo intruments ni ndogo sana hata kwenye best Hospitals. Kama uno uwezo bora uende Malaysia. It is very cheap. Only about 3,000$us pamoja na hospitalisation. Sauzi wanafanya lakini bei juu.
     
  3. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jaribu kufuata ushauri huo
     
  4. N

    Ntila91 Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu.
     
  5. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,438
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Asante sana mkuu
     
  6. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,438
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Asante taufuata
     
  7. G

    Goodsize Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni PM for more info.
     
  8. M

    MAMA WANNE New Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna hosp. imeanzizwa hapa Tanzania ya IVF na mambo ya uzazi yanayoshindikana kufanyika kwenye hosp. nyingine(sababu ya kukosekana kwa vyombo/mitambo). Iko mikocheni njia ya coca cola Plot no. 47 opposite na ofisi za clouds Fm. Nenda ni Dr. mzuri ameshasaidia wengi .Hapo mwanzo nilikuwa namfuata Uganda nimepata wanangu kwa kupandikiza. Kupandikiza ni dola 6,5000. All th e best, najua inavyoumiza ila utafanikiwa.
     
  9. G

    Gagre New Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuruvsn jamani!! Iyo hapo bei ni shilingi ngapi ni dolla 6,5000 sijaelewa!!
     
  10. G

    Gagre New Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naweza pata jina lake au jina la hostak iyo au any comm.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Currently wanasema gharama ya process nzima ni around 8,000$. Iko opposite na clouds radio station mikocheni. Ulizia huwezi potea.
    Kila la kheri, Mungu atangulie.
     
Loading...