Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujauzito wa jf na majibu ya HIV

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ma jery, Oct 31, 2011.

  1. m

    ma jery Senior Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mnakumbuka kuhusu yule mpenzi wangu wa humu kutokana na hali ya ujauzito nilionao
    na swala la kufunga ndoa ,inabidi tupime afya zetu kiukweli naogopa sana jamani nisaidieni naona furaha yangu inapotea ghafla
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    mmmhh.......
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    daaaah? Nenda angaza watakupa tu ushauri nasaha kabla na baada ya kupima wana wataalamu pale
     
  4. marida

    marida Senior Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole dada,umetafuta bwana mtandaoni?,ndo madhara yake hayo.Kapime tu.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Usiogope kupima ukikutwa unavyo au huna yote ni matokeo cha msingi ujue jins ya kukabiliana nayo
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kwanza ukiwa mja mzito lazima upime vvu na wewe ulishasema kuwa una ujauzito...na hii ni compasory.....halafu naona huu ujauzito(kama kweli unao) naona kama ulikuwa umepania kweli na umri umekutupa nini maana kila siku thread zako mara jukwaa la doctor mara huku haziishi!!!!

    kupima ni muhimu lakini pia siku hizi kuna vipimo waweza kujipa mwenyewe....
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jamani! Ina maana tangu ulivyotujuza hali yako na ushauri tuliyokupa ina maana bado ulikuwa hujaenda kwa wataalam? Nenda leo leo maana Mi naona umechelewa mpaka sasa.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    jf is never boring....lol
     
  9. m

    ma jery Senior Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipimo gani nijipime mwenywewe?
     
  10. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kipimo chenyewe kinaitwa "DETERMINE"
     
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh!!! langu cheko tu lol!! hii ndio JF
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako nini hasa?
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sasa mama hadi unafikia maamuzi ya kubeba ujauzito nini hasa kinakuogopesha tena nnilitegemea ungekuwa wa kwanza kwenda kupima kabla ya kila kitu kwa ajili ya kupata ushauri nasaha kwa mwana mtarajiwa kama utakuwa umeupata na ndio ufikirie ndoa .. je waona ndoa ys thamani zaidi ya huyo mtoto uliyenaye???
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shosti ivi ulimuamini sana huyo bwana au alikueleza nini mpaka ukampa bila kinga? au mlisha pima kabla yakuingia kwenye uwanja wa nipe yote usinibanie? haya chamsingi nenda ukajiangali mama lakini usijali sana tarajia majibu mazuri...
     
  15. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shost maadam una kamjusi
    huna ujanja wa kukwepa
    we kapime tu ujue moja.
     
  16. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    usiogope mama,nenda tu kapime, kawa mzima Sinta itakuwa wewe!!
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    mlipokuwa mnabebeshana ujawepezi mbona hukutafuta ushauri kwetu kuhusu afya zenu?
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana mpendwa,japo ulijirisk sn,kwa kufanya mapenz kabla hamjapima na kujua afya zenu na kupata ushauri,cha msingi tafuta kituo cha kupimia na ukapime kwanza ukiwa peke yako uyajue majibu vyovyote itakavyokuwa utapewa ushauri na uwe mkweli uwaeleze situation kwan kwa namna yoyote km jamaa naye anajali ipo siku atakushika mkono muende wote kupima,na ukishapima na kujijua tafadhali fauata ushauri utakaopewa kulingana na majibu yako na mshauri na mwenzio mkapime wote ili kila mtu ajue afya ya mwenzake.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Siku hizi haina ujanja ni kupima tu.
     
  20. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We ma jery ,Kwa nini ulianza mahusiano bila kupima.Kwa hali ya sasa si vizuri kuanza mahusiano na mtu bila ya kupima kwanza .Omba sana Mungu na ukapime kwani kama u mjamzito kupima haikwepeki.All the best.
     
Loading...