Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujauzito kwa miaka mitatu?

Discussion in 'JF Doctor' started by Preta, Dec 13, 2010.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    jamani hii hainiingii akilini.....kuna mwanamke mmoja anayeishi Arusha maeneo ya Maji ya Chai amekuwa akibeba mimba miaka mitatu badala ya miezi tisa,anasema alipopata mtoto wa 5 ndipo matatizo yalianza....baada ya kuzaa huyo mtoto mimba nyingine ilibaki ndani ya kizazi....ki ufupi alipata watoto 17 kwa mtindo huo, wanne walifariki wakabaki 13 na sasa ninapoandika hapa ana mimba nyingine ina miaka miwili na nusu....kilichoniacha hoi kabisa ni kuwa, anapata mimba hizo bila kukutana na mumewe....jamani jamani!!!!

    Source : ITV
     
  2. e

    ejogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kali!
     
  3. B

    BA-MUSHKA Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliisikia mara ya kwanza 2009 nilishangaa sana, akutanishwe na TB JOSHUA kila kitu kitabaki historia.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ushasema ni matatizo,thus sio normal hata kidogo! Ni kiasi tu cha kumhurumia.
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Anawayeyusha
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    nadhani msaada uliobaki ni wa maombi....inatisha sana
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    akafanyiwe opereshen!!!!!!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    kuna madaktari bingwa wa wanawake wanaoheshimika a-town kama 3 hivi wamempitia wote kumcheck lakini wametoka kapa....hawaoni kitu mama yupo normal....kwa mujibu wa vipimo vyao
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    mi naona wangemnyofoa kizazi kabisa toka alipofikisha watoto 9....na ukiwaona hao watoto wake wote ni wanono.....na ni familia iliyo duni kidogo
     
  10. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hee,akaombewe...ni pepo tu huyo.
     
  11. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nildhani labda ana utaalamu wa kufunga hiyo mimba isikuwe kama ndugu zangu wa Kagera,kumbe yeye ni matatizo maskini... Hizo mimba anapataje bila kukutana na mumewe au anakutana na mwanaume mwingine anaye julikana?
    Mara nyingi huwa nasikia mimba za majini kama ya shekh hussein haizidi miezi mitatu unajifungua... Duh sasa hii vp.
    Bibi kama unaamini kuwa kuna Mungu aliye muweza wa yote basi mtumaini yeye, naye atakusaidia.
    Pole sana.
     
  12. B

    BA-MUSHKA Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Preta hiyo ishu ipo juu ya uwezo wa binadamu hata ukitoa kizazi atapata mimba, ni ya kiroho maombi tu hapo.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    sasa wanachelewa nini si wachukue hatua hiyo haraka.......watoto kumi na saba bado upo tu unasubiri wa kumi na nane.........dah
     
  14. L

    Lady JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyo mama alihojiwa siku moja, anasema kizazi walimtoa, ila sasa haieleweki inakuwaje!
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huyu mama ana historia yake.....kizazi kilishatolewa mda...lakini mimba zinaingia...kuna siku walionyesha mpaka kwake na kwa kweli kuna timu imekamilika watoto ni wengi sana.......

    wataalamu wafanye uchunguzii..maana watoto 17 sio mchezo eti
     
  16. B

    Bongemzito Senior Member

    #16
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yale matukio ya mimba zile mfululizo yamemharibu kisaikolojia na ndo maana anaisi kama ana mimba lakini si kweli kwani madktari wamempima na kuona hana mimba yeyote ila yeye anaisi ana mimba....na kuhusu kuzaa na kuendelea kushika ujauzito hilo lilikuwa zamani na sasa halipo tena kilichobaki sasa ni hisia zake tu ndo zinamfanya awaze sana na c vinginevyo............
     
  17. A

    Aine JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni maombi tu ndi suluhisho la tatizo lake, tatizo kama haamini katika maombi ndio shida!!!!!!!!!!!! hata hivyo wana JF tumuombee kila mtu kwa wakati wake Mungu atatusikia na kumhurumia yeye, Mungu atamsaidia tu
     
Loading...