Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uJASIRIAMALI

Discussion in 'Jamii Photos' started by Novatus, Aug 12, 2011.

  1. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mtaji huu umaskini hatuwezi kuukwepa
     

    Attached Files:

  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mtaji wa masiki nguvu zake!ila jamaa ni mbunifu
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Anaenda kujenga jengo la ofisi ya tawi la CCM
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha jamani, ccm hawa tukiwachekea..mambo kama hayo Faiza Fozy anapeendaaaa!!!
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mambanaji huyu. Hiyo balancing inahitaji PhD ya physics.
     
  6. wende

    wende JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ......mtaji wa maskini ni nguvu zake na ubunifu wake mwenyewe...ila duh,aki-mess up kidogo2, tofali zote chini! Pole sana mpiga kura!
    [​IMG]
     
  7. wende

    wende JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katumia principles za ujenzi! Kapanga tofali ktk lines kama anajenga vile,,,,aweza kuwa ni mjenzi mwenyewe.
     
Loading...