Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujasiriamali na masomo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Davis chelsea, Sep 19, 2011.

  1. Davis chelsea

    Davis chelsea Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guys ukiwa unasoma chuo kama udsm unaweza kufanya ishu yeyote ya kukuingizia kipato?naombeni mniambie kama inawezekana na ni ishu gani au biashara gani mtu unaweza fanya
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa hapa bongo ka hujadisco ni bahati.
     
  3. J

    Jonathan Kiula JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 316
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    so dangerous!
     
  4. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Elimu ya Tz ni ngumu sana. Inawezekana ila inabidi uwe na kichwa Flexible sana. Na sana sana mtu anaweza kufanya shughuli zake nyingine kama anasoma Evening studies,ila kwa Fulltime inasumbua. Shughuli yoyote unafanya ila ni ile ambayo haikuweki mbali na chuo sana,kama kusafiri.
     
  5. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Naomba uni pm tudiscuss hio issue
     
  6. Davis chelsea

    Davis chelsea Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ishu gani labda ambazo unaweza fanya na ukabalance time vizuri?
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ujambazi na ufisadi.
     
  8. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    well kwa udsm pale utata kidogo coz kwanza chuo kipo mbal na town (labda kama shughuli zako ziwe huko huko au maeneo ya jirani kwa sababu muda huwa ni issue sana unapodouble mambo kwa wakati mmoja afu ili uweze kufanya mambo yako mengine atleast uwe unasoma evening college,kwa IFM au CBE life easy
     
Loading...