Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujasiriamali 1

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by galagaja mtoto, Jun 8, 2012.

  1. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu dhangu nimeona tushirikiane pamoja mkate huu kwa wale wenye kutafuta nini wafanye wanapotaka kuwa wajathiriamali, hidhi ni chache tu na jamvi likiruhuthu nitawaletea masomo haya kwa kina kupitia hapa na pale nitakophitajika kwani thioni thababu ya kukaa kimya na ujudhi nilionao wakati kumbe wengine wanauhitaji.Kwa kuandhia tu kumbuka kuwa hivyo vilivyokudhunguka hapo ulipo vyawedha kutumika kama mtaji wako. Fuatilia kwa makini thana nitakapoandha kufafanua moja juu lingine katika muhtathari wa mambo haya yafuatayo; ongodhana na mimi………..Uone utawedhaje kufanikiwa


    • Ubunifu (andaa mpango wa biashara yako)
    • kujituma
    • fanya kadhi mwenyewe(uthiajiri mtu kwandha)
    • tundha mahethabu vidhuri
    • uvumilivu
    • fanya kazi kwa muda mrefu
    • kubali hathara penye faida
    • ujathiri(uthiogope)
    • kubali changammoto(uthidharau)
    • pigania kuongedha mtaji inapobidi
    • heshimu wateja wako
    • tanua soko lako
    • fanya tathmini ya biashara yako kila wakati na ukibaini maendeleo chanya endelea nayo, kama ni hathi andha kufikiri upya juu ya mpango wako na uendeledhaji wake.
    “KAMA HUUELEWI UKIMYA WANGU HUWEZI KUELEWA MANENO YANGU”
     
  2. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    galagaja mtoto.
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    na mimi niaejiuza ubunifu wangu ukoje nisaidie nipate wateja
     
  4. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Swahiba Kiswahili ulichotumia sio fasaha, sasa ukiwa mjasiriamali halafu unaandika tangazo lina Kiswahili kama chako unaweza kukosa mteja. Badala ya neno tundha ungesema "tunza", kwandha ungesema "kwanza",uthiajiri ungesema "usiajiri", uthiogope ungesema "usiogope" au wewe Mpare mwenzetu??
     
  5. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yeth nakuthikia, unathemaje?
     
  6. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uthijali ndugu yangu nimekuthikia na nitajirekebisha kwenye thomo linalofuata
     
  7. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uthijali tafadhali fuatilia mathomo yangu utanidaka tu
     
  8. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bangiii
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Sijui kama kithembe nacho kinaingia ktk kuandika, najua kinasumbua ktk kutamka maneno fulani lakini sio kuandika. Somo lako litakosa hadhi kwa sababu limeletwa kihuni. Hapa ni jukwaa la watu wanaomaanisha mkuu.

    Unisamehe kama nimekukwaza.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Nimeipenda sana hii post yako Kamanda Malila!
    Lugha ndio imeishusha kweli!
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    he is:angry: not serious
     
  12. Ellie

    Ellie Senior Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure , the Guy is not even serious, tuko makini kujua nini unatueleza kuhusu ujasiriamali, lakini too bad aproach yako haimwingii mtu mwenye busara na kutaka kuelewa somo kwa ujumla, Jipange mda unao japo unakwenda!
     
  13. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    thawa tumekuthikia uthauri wako mthuri thana utathaidia watu wengi thana atha wajathiriamali
     
  14. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui kama unafanya makusudi au la, lakini kiswahili unachotumia kinafanya somo lako likose mvuto wa kusoma. Kwa mtindo huu hata ujasiriamali wenyewe si utakushinda sasa!! You need to be serious on a serios things otherwise ungeenda kwenye jukwaa la jokes.
     
  15. POLITIBURO

    POLITIBURO Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lkn kuna kithembe cha kuandika mi simlaumu Malagaja mtoto. Mi mwalimu nilikutana na mwanafunzi mmoja akawa ameniandikia "pichipichi". Sikufurahi, nilipomwita nimkamtaka anisomee alichoandika alisoma kwa kutamka vizuri neno hilo "pikipiki". Niliona utani kazini nikamtaka tena anisomee akasoma pikipiki lkn nilipomtaka aniandikie akaandika tena ''pichipichi". Wanafunzi wenzake pamoja na walimu wengine walinishusha hasira kuwwa huyo tatizo ni mkono hutumia "ch" pahala pa "k". Cha msingi ni kumwelewa huyu jamaa.
     
Loading...