Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujasiri wa Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Apr 12, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kufuatia vikao vya CC na NEC ya CCM, nimeonelea nimpongeze JK kwa vitendo kadhaa vya kijasiri.
    1. Kumpatia nafasi ya uenezi Nape Nnauye ni kitendo cha kijasiri kwa maana Nape haivi na Ridhiwani. Ni Ridhiwani aliyemshawishi baba yake kumtosa Masauni aliyekuwa akielewana na Nape. Vile vile, Nape alimshambulia hadharani Lowassa kuhusu ujenzi wa makao makuu ya UVCCM na Lowassa akiwa mdhamini wa UVCCM akamlima kwa JK. Hivyo JK amefanya 'u-turn' kinyume na mapenzi ya mwanae.
    2. Kutamka wazi kuwa kuna mafisadi katika CCM ni ujasiri, ikizingatiwa kuwa CCM walikataa kabisa msamiati wa ufisadi hadi wakafikia hatua ya kudai fisadi ni mtu anayekwea wake za watu wakimlenga Dr. Slaa aliyeachana na Kamili na kuhusiana na Mshumbusi. Huenda lilikuwa ni fukuto moyoni mwake rais lakini hakuwa na namna ya kulitoa hadi wakati huu ulipofika.
    3. Maamuzi aliyochukua Kikwete si mawazo yake binafsi bali ni ushauri wa 'wazee'. Huyu rais wetu ana sifa ya kutoshaurika. Kitendo cha kukubali ushauri na kuutekeleza kinaonesha sasa rais amekua, na anashaurika. Huu ni ujasiri maana kinyume cha haya angeweza kuendeleza udikteta.
    4. Vile vile inaelekea Kikwete sasa hataki kuwategemea vijana kama Ridhiwani na Malisa, ambao wamekuwa wakimpelekea umbeya na badala yake anataka kutegemea vijana wenye mtazamo chanya kama January na Nape. Ikumbukwe kuwa January ni mtoto wa Yusufu Makamba hivyo kumteua bila kujali mtazamo wa waompinga baba yake ni ujasiri na alama kuwa mwana harithi dhambi za baba yake.
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    AA wapi . Anatapatapa tu. Ngoja tuone
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Some truth in here!
    iLA HIYO no 2 imenifurahisha zaidi!
    Hofu ya kupoteza utawala 2015 ni kubwa, na wanajua wazi kuwa hii si ndoto!
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    yeye msafi?
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mbona unamsifia Nape tu, na wengine Je.

    yaani unataka tukubaliane na uongo wako kuwa ni wazee akina mzee Kisumo ndiyo wamependekeza jina la Wilson Mkama, January Makamba na zakia Meghji?
     
  6. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ni rahisi zaidi kwa mtu msafi kusema wengine ni wachafu hivyo kama unadhani JK sio msafi, then ametumia ujasiri mkubwa kusema wenzake kuwa wana mikono michafu maana ingekuwa rahisi zaidi kwake kuwanyamazia kimya.
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahahaaaaaa
     
  8. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    angewany'ang'anya kadi za chama hao anaowaita mafisadi ndani ya chama ndo tungesema ni jasiri. Kutamka kwamba kuna mafisadi ndani ya chama sio ujasiri wowote kwa sababu alijua siku nyingi kwamba mafisadi wapo na ndio wafadhili wa chama.
     
  9. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama mafisadi wamo ndani ya chama! Na mhe. Rais amethibitisha hilo sasa anasubiri nini dawa ni kuwatoa chamani haraka iwezekanavyo. Hii itasaidi kuwadhoofisha kabisa.
     
  10. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wasiwasi wangu ni kuwa haya tunayoyaona isiwe ni kiini macho!! ili kupisha mhemuko uliopo nchini upoe na baadaye mambo yaende km yalivyo......CCM inaubavu gani wa kutotegemea matajiri mafisadi...kwani hata ule utaratibu wa kuhamasisha wanachama kulipia kadi zao ili kutunisha mapato ya chama ulishasahauliwa....sasa chanzo cha mapato kitakuwa nini zaidi ya ruzuku?
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,908
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    wamewakorofisha wafadhili wa chama sasa tusubiri kodi kupandishwa ovyo kukifinance chama..
     
Loading...