Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujanja wa kukwepa mambo haya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Alexism, Nov 15, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kukwepa fine kutokana na kosa ulilofanya dhidi ya TRA,POLICE,JWTZ,MGAMBO,MKUU WAKO WA KAZI AU KONDA tumia maneno haya
    Samahani mkuu
    Samahani boss
    Tusaidiane mkuu au boss
    Tuangalie jinsi ya kunisaidiana
    Boss au mkuu maisha ndo tunaanza niangalie mkuu
    Kusema kweli hapo msala utakuwa umesevu hapa Bongo landi.
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na pesa kidogo
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ukiwanyenyekea wanajua ulaji upo.
     
  4. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni sentensi za waoga, watu wanaopenda kujikombakomba,wasio na msimamo na wasaliti. jua haki zako kama raia tekeleza wajibu wako fullstop! Oh ndio tunaanza maisha sasa c unampa oppressor more guts to oppress u! Freedom is comming,we need responsible citizen, corruption haters and hardworkers.
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama ukifanya kosa unastahili adhabu
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    hebu jaribu kuwaambia twende mahakamani tuone madharaa yake
     
  7. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    Mkuu hizo mojawapo ya njia za kuhalalisha
    rushwa hapa Tanzania.
     
  8. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sentensi za kuendekeza u2mwa,kama ni haki yako haustahili kusema hayo maneno.
     
Loading...