Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujanja ujanja wako JK unapata aibu, ona sasa haya mambo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Nov 28, 2007.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2007
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    JK baada ya kudhani kumleta mzungu wa Canada itakuwa msada kwake kurudisha hadhi yake miongoni mwa Watanzania sasa haya yameibuka .Hebu semeni JK alifikiria nini kumleta huyu mzungu ghafla hivi ?

     
  2. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Shinikizo lipelekwe huko huko kwa Canadians maana sisi tukisema wanasema hatuna hoja.
     
  3. K

    Koba JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    hivi hawa viongozi wetu sijui wanafanya kazi kwa maslahi ya nani? angalia rada,aliyefanya uchunguzi na kupiga kelele ni mwingereza na katupatia full report tuweze kushtaki hao wahalifu lakini kilichotokea ni comedy tuu,tunaibiwa madini wanaotutetea ni hao hao canadians lakini vilaza JK na Karamagi na wabunge mbumbumbu bila kumsahau kada mpinzani wanasisitiza mikataba ni safi...dawa ni kuwanyima kula tuu la sivyo hii itaendelea kuwa order of the day!
     
  4. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi nakwambia kuna mtu atafukuzwa kazi karibuni huko ikulu.

    Washauri wa Kikwete wote wameoza, hakuna mtu wa kumshauri vyema.
    Mimi naanza kupiga kampeni, FMES apewe nafasi kuwa mshauri mkuu wa raisi maana naona wengine hawa wote wachemfu.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hii hali inatisha
    inabidi sasa tufike mahala hizi hoja zetu humu ziwe compiled halafu zichapishwe ktk kijarida mara nne kwa mwaka ili kuwafikia watanzania wengi zaidi.
    hali ya kuwa kilaza huku una dhamana inatisha. mbona mawaziri wa nyerere hawakusoma wengi ila walikuwa na misimamo??
     
  6. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hizo ni politics za ndani za Canada na wala hata siku moja haziwezi kutusaidia sisi.

    Anayejua watu wa West, wa kwanza kujifanya wanatetea wanyonge lakini hakuna hatua wanazochukua zaidi ya kuzomeana bungeni.

    Mcanada anajali maslahi ya nchi yake, mambo ya Watanzania ni ya JK na sisi watu wake.

    Haya mengine ni usanii tu ndani ya mabunge ya West.
     
  7. K

    Koba JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    ...bora hao unaowaita wasanii lakini wanasema ukweli na wanasema waziwazi tumepewa bad deal,vipi na wale ambao mtu akipiga chafya kuwa hii ni bad deal basi na bungeni anafukuzwa au kufukuzwa kazi,tusitake misaada mikubwa sana hata huo wa kelele unasaidia
     
  8. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2007
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mtanzania nini kifanyike kaka?
    Nchi za magharibi zinajali maslahi yao, lakini zinaweka mbele sana kufanya kazi under ethics amblella. Nadhani Canadian people needs to know the brutality of their corporation.

    Hii ni kumuumbua JK amabaye amesema kwamba hatuna matatizo na Barrick lakini tunataka win win situation.
     
Loading...